JEIKEI ageuka kuwa AFISA HABARI WA TANESCO | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JEIKEI ageuka kuwa AFISA HABARI WA TANESCO

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by TASLIMU, Jan 3, 2012.

  1. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jeikei amekuwa afisa habar wa tanesco,kila mwisho wa mwaka 2010&2012,amekuwa anatoa hotuba za kuwaambia wananchi wawe wanakubali BEI MPYA ZA UMEME,kila mwaka unapoisha,basi awe anaisemea na EWura n.k
     
  2. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hilo nalo neno.
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,102
    Likes Received: 22,142
    Trophy Points: 280
    Umekosa cha kuandika?
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,102
    Likes Received: 22,142
    Trophy Points: 280
    Post ya mwanzo watu husalimia.
     
  5. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,916
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Amsemee na Magufuli wanakigamboni wapige mbizi
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 31,782
    Likes Received: 36,777
    Trophy Points: 280
    safari hii nchi inaongozwa na mission town, anything can happen.
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,234
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    wewe ungepiga mswaki kwanza ndo uje hapa,sasa unakurupuka na mitongotongo yako huku kinywa kinanuka unakuja kutupigia miayo yako inayonuka hapa.
     
  8. t

    thatha JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,234
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Tangazo;

    hapa ni great thinkers; tafadhali,

    fikiri kwanza kabla ya kupost thread yako.
     
  9. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,571
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nadhani ni cheo kinachomfaa.mi hotuba zake huwa sisikilizi.
    Nimesikiliza ya kagame ipo hot.mambo ni mazito huko.
    Achana na mkwaree
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 10,896
    Likes Received: 5,357
    Trophy Points: 280
    richmond/dowans/symbion si za jk?conflict of interest
     
  11. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 29,448
    Likes Received: 4,733
    Trophy Points: 280
    Mwandiko wako Mzuri!!!!!!
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 22,458
    Likes Received: 5,844
    Trophy Points: 280
    PRIMEFUELS???
    ASAS??

    Hawa ndio wana supply mafuta IPTL......
     
  13. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,144
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Punguza kukurupuka.
    OTIS
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 12,126
    Likes Received: 1,705
    Trophy Points: 280
    Ni ushikaji tu ndo nchi ilivyo hii!
     
  15. t

    thatha JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,234
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    kikwete kama rais lazima azungumzie masuala yote ya kitaifa ikiwemo tanesco.
     
  16. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,895
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    hivi jk ni nani?mimi ni mjeni hapa tz.
     
  17. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,653
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    ikiwemo Symbion..
     
  18. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,895
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    kawaida watu walio KATIKATI wote ni vibaraka...tena njaa...kuku wakienyeji!!
    Tabu tupu@??
     
  19. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,134
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Jamani yeye ndivyo alivyoona........wewe kama umeona kivingine muelekeze.
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,832
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Bei mpya ya umeme utafanya watu wengi warudi kijijini
     
Loading...