jeee TAKUKURU kumekucha au DANGANYA TOTO?


Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,125
Likes
91
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,125 91 145
Wabongo wenye Mshiko nje kuchunguzwa
Serikali ya Bongo imeanza kuchunguza sehemu ya fedha za baadhi ya Watanzania ambazo zipo nje kuona kama zimepatikana kwa njia ya rushwa.

Miongoni mwa nchi ambazo ufuatiliaji huo unafanywa na Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (Takukuru) chini ya Mikataba ya Kimataifa ni zile ambazo zipo katika mwambao wa Bahari ya Hindi na nyingine za Asia.

Mbovu hizo zinachunguzwa chini ya mikataba hiyo ambayo ni pamoja na wa Umoja wa Mataifa wa Kupambana na Rushwa, Mkataba wa Afrika wa Kuzuia na Kupambana na Rushwa na Itifaki ya Jumuiya ya Maendeleo ya Nchi za Kusini mwa Afrika, ambayo Tanzania imeridhia.

Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais (Utawala Bora), Philip Marmo,
alilithibitishia kuhusu ufutiliaji wa fedha hizo.


source darhorwire
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Wabongo wenye Mshiko nje kuchunguzwa
Serikali ya Bongo imeanza kuchunguza sehemu ya fedha za baadhi ya Watanzania ambazo zipo nje kuona kama zimepatikana kwa njia ya rushwa.

Miongoni mwa nchi ambazo ufuatiliaji huo unafanywa na Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (Takukuru) chini ya Mikataba ya Kimataifa ni zile ambazo zipo katika mwambao wa Bahari ya Hindi na nyingine za Asia.

Mbovu hizo zinachunguzwa chini ya mikataba hiyo ambayo ni pamoja na wa Umoja wa Mataifa wa Kupambana na Rushwa, Mkataba wa Afrika wa Kuzuia na Kupambana na Rushwa na Itifaki ya Jumuiya ya Maendeleo ya Nchi za Kusini mwa Afrika, ambayo Tanzania imeridhia.

Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais (Utawala Bora), Philip Marmo,
alilithibitishia kuhusu ufutiliaji wa fedha hizo.


source darhorwire
Haya ni matunda ya kelele za vyama vya upinzani maana bila makelele haya hatungeweza kuwa katika hatua hii. Sasa naona nchi itatakasika. Pesa za mafisadi huko nje zitapatikana na bila shaka kuna mafisadi wengine hawakuwa wakifahamika sasa watafahamika.

LAKINI JE BAADA YA KUFAHAMIKA KUNA HATUA ZOZOTE ZITACHUKULIWA? AU NI DANGANYA TOTO?: BILA SHAKA NI DANGANYA TOTO!!!!!!!
 
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2007
Messages
530
Likes
9
Points
0
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined May 29, 2007
530 9 0
Hiyo ni danganya toto tu, wameona watu wamezidi kupigia kelele Rushwa na wameamua wafanye kitu ili wadanganyika tuone kwamba wapo na wameamua kushughulikia hilo tatizo. Watasema wanawachunguza lakini mwisho wa siku utaona kama kuna lamaana litaletwa mbele yenu.
 
M

Morani75

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2007
Messages
619
Likes
2
Points
0
M

Morani75

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2007
619 2 0
Blah blah blah...... Mbona hatuwezi kuwa wazi na kusema "Mawaziri wenye mapesa nje kuchunguzwa?".... Eti WaTanzania kesho itakuwa Wananchi na keshokutwa jina lingine.... Tumechoka maneno, mambo matendo ndio tunangojea... Hivi, nakumbuka Spika alikuwa anafuatiatilia issue ya WaBunge kusema mali zao tangu walipingia madarakani, hii bado ipo au??
 

Forum statistics

Threads 1,235,758
Members 474,742
Posts 29,234,325