Jee, wimbi la mageuzi ya kisiasa katika mataifa ya kiarabu yameleta manufaa yoyote...?


Olaigwanani lang

Olaigwanani lang

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2012
Messages
489
Points
195
Olaigwanani lang

Olaigwanani lang

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2012
489 195
sote tumeona mapinduzi yaliyotokea Misri, Libya na kwingineko....jee yamekuwa na faida..?auhasara..?

Kwa wananchi walioongoza mapinduzi hayonini maoni yenu kuhusu hili.....!
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Yamekuwa na faida kubwa sana kwani baada ya mapinduzi, sasa heshima inakuwepo kwa wakubwa na wadogo, yale madharau ya viongozi kuwakandamiza wananchi wa chini yana kwisha. na rais awapo magogoni anakaa kimachale kwani akizengua tu naye anapinduliwa,

hasara ni kuyumba kiuchumi kutokana na uharibifu mkubwa miundombinu na rasilimali nyinginezo zilizababishwa na machafuko hayo.

Maoni yangu natamani hata na hapa bongo sikumoja tuzipige kumuondoa huyu mkoloni mweusi ccm, najua wengi tutapoteza maisha ila uhuru wa kweli utapatikana.
 
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,962
Points
2,000
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,962 2,000
mimi naona wamejiongezea matatizo tu heshima bila huduma njema wapi na bbbwapi?
 

Forum statistics

Threads 1,285,940
Members 494,834
Posts 30,879,822
Top