Je, Zitto Kabwe alipotosha kuhusu operesheni ya kummaliza (SAI)?


superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2018
Messages
1,832
Likes
2,579
Points
280
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2018
1,832 2,579 280
ZZK unamchukulia poa?uliza idarani mdogo wake ni nani?

Sent using Jamii Forums mobile app
mtafanya huyo anayehusiana na zito idarani auwawe acheni kuexpoz watu kazi za idara sio za kuzichukulia kirahisi hivyo

wakimspot huyo unaemuita mdogo wake zito wanammaliza mchana kweupeeeee unamkumbuka teti wa kisimani?
 
shungurui

shungurui

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2008
Messages
2,611
Likes
2,890
Points
280
shungurui

shungurui

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2008
2,611 2,890 280
There are 2 probabilities my dear sister here, 1 it might be true what zitto is saying coz if you rember hon tundu lissu before he was attacked he had issued such info and we never took him serious, 2 it might aslo be a diversion strategy by speaker ndugai to summon the CAG, coz the speaker knows very well such a summon is and will draw attention from the public and other parties, so either one of the 2 i still beleive what hon zitto said, this gava of jiwe is full of evil and murderers, be blessed
Hiyo point ya pili ina mantiki kiasi fulani, if that is the case, tunasafari ndefu sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,335
Likes
124,629
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,335 124,629 280
Great Thinkers,

Naomba tulitazame suala hili kwa umakini.

Jumamosi iliyopita, Mbunge Zitto Kabwe alitoa taarifa kwamba amepata taarifa juu ya kuwepo operesheni maalum ya kutaka kumnyamazisha(kumuua). Taarifa kamili ipo kwenye uzi huu > Zitto: Kuna operation maalum ya kunimaliza (kuniua) - JamiiForums



Sasa, ndani ya masaa 48 tangu Zitto avujishe mpango huo, ikaja taarifa mpya kutoka kwa Spika. Spika Ndugai amtaka Prof. Assad(CAG) kufika mbele ya kamati ya maadili vinginevyo atapelekwa kwa pingu - JamiiForums

Inadaiwa kuwa lengo la Spika Ndugai ni kujaribu kumnyamazisha CAG (SAI) asiendelee kuzungumzia madudu ya Serikali/Bunge. Hii kwangu haiwezi kuwa coincidence.

Kwa msingi wa taarifa ya Zitto, ambayo alieleza kuwa kuna operesheni maalum ya kummaliza SAI (kirefu chake ni Supreme Audit Institution) ambaye kiongozi wake ni Prof. Assad;

Naomba kuhoji kuhoji maswali 3 yafuatayo;

1. Je, Zitto alijihami akidhani mlengwa ni yeye badala ya CAG?
2. Je, Zitto anashiriki kwenye mipango hii kwa kuhamisha magoli makusudi?
3. Kwanini Zitto ajinasibishe na SAI?

Kwa kuwa tunaye humu jamvini, Itapendeza zaidi kama Zitto mwenyewe atakuja kufafanua hili. Otherwise, karibuni nyote kwa mawazo yakinifu.
Hizi operations huwa na levels
1. HPT 1
2 HPT 2
3. HPFT3 na kuendelea
Kirefu chake ni high profile target..... Sasa hizo targets pamoja na kuwa HP lakini zinawekwa kwenye category ya umuhimu... Who should go first... And what is the target and impact!

Jr
 
M

Mligo Augustino

Senior Member
Joined
Nov 29, 2017
Messages
115
Likes
241
Points
60
M

Mligo Augustino

Senior Member
Joined Nov 29, 2017
115 241 60
Zitto ni chombo cha kuchezea akili za watz na nichombo cha kuvuruga upinzani. He is in th payroll. Usipoteze muda kwa kufuatilia fake news za Zitto. Mwenzako yuko kazini. Dont take him seriouslly.
 
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2019
Messages
250
Likes
142
Points
60
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2019
250 142 60
Hakuna uongo yote alioyabanisha zzk in ukweli. mlitaka aanike kila kitu wahusika wameshajua kuwa wamejulikana.lazima wapangulue mpango waanze upya.
 

Forum statistics

Threads 1,250,112
Members 481,224
Posts 29,721,096