Je, wewe unaweza toa tafsiri gani kutokana na hii picha?

Zero Hours

JF-Expert Member
Apr 1, 2011
12,321
2,000


Kwangu mimi naweza tafsiri kama ifuatavyo.

Kiongozi ni kiongozi tu hata kama unapesa kiasi gani kumzidi. Kwenye hii picha dangote anaonekana kutoa mkono kwa heshima huku akiwa ameinama kidogo kwa mkuu wa mkoa wa Mtwara.
Ila huyu mama kanyooka utadhani yupo kwenye gwaride.

Wewe je waonaje?
 

princess ariana

JF-Expert Member
Aug 19, 2016
5,771
2,000
heshima huku kashika simu mbele ya kiongozi? ina maana alikua anachat then akamshtukia tu kiongozi...
na huyo mama yaelekea ndio aliempa mkono kwanza
 

APEFACE

JF-Expert Member
Oct 1, 2016
3,523
2,000


Kwangu mimi naweza tafsiri kama ifuatavyo.

Kiongozi ni kiongozi tu hata kama unapesa kiasi gani kumzidi. Kwenye hii picha dangote anaonekana kutoa mkono kwa heshima huku akiwa ameinama kidogo kwa mkuu wa mkoa wa Mtwara.
Ila huyu mama kanyooka utadhani yupo kwenye gwaride.

Wewe je waonaje?
ee ukija katika dorminant body language utagundua mkuu wa mkoa ameonyesha kuwa the ''dorminant one'' yani ameonyesha u-ALPHA alafu yuko leftside of the picture...so amedominate....ila kwa nyuma :p:p:p:p yuko vizuri
 

Mr Q

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
9,506
2,000
mtu aache kuangakia short finacial statement zinazo tumwa kwenye simu yake eti kisa kusalimiana?

hata kama ndio heshima kwenye maswala ya fwedha noooo!
 

CleverKING

JF-Expert Member
Apr 24, 2014
8,520
2,000
Mkuu wa mkoa anaonekana ni mtu anayejiamini na kuthamini cheo chake,body language yake inaonyesha dhahiri kabisa kua hakutetereka wala kuubabaikia utajiri wa Dangote bali amethamini cheo chake as mkuu wa mkoa,safi sana mkuu wa mkoa.
 

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Apr 13, 2011
71,300
2,000
heshima huku kashika simu mbele ya kiongozi? ina maana alikua anachat then akamshtukia tu kiongozi...
na huyo mama yaelekea ndio aliempa mkono kwanza
Wanaume wengi wa Kiislam huwa hawatowi mikono mwanzo kumpa mwanamke asiye maharim (nilioharamishiwa kuoana nao) wake kuhofia kuwa wanawake wengi wa Kiislam huwa wanatunza udhu wao.

Binafsi sipeani mkono na wanaume zaidi ya maharim (nilioharamishiwa kuoana nao) zangu.
 

Zero Hours

JF-Expert Member
Apr 1, 2011
12,321
2,000
Wanaume wengi wa Kiislam huwa hawatowi mikono mwanzo kumpa mwanamke asiye maharim (nilioharamishiwa kuoana nao) wake kuhofia kuwa wanawake wengi wa Kiislam huwa wanatunza udhu wao.

Binafsi sipeani mkono na wanaume zaidi ya maharim (nilioharamishiwa kuoana nao) zangu.
Umepata faida gani labda kufanya ivyo.
 

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Apr 13, 2011
71,300
2,000
Umepata faida gani labda kufanya ivyo.
Nnabaki na udhu wangu.

Isitoshe, ni karaha kupeana mikono hususan na watu unaojuwa wazi kuwa wakienda chooni hawachambi kwa maji.

Wengine wanajichokonoa pua, wengine wanajikuna hovyo mpaka matakoni, wengine wengi hygiene ni nil.

Besides, mwanamke na mwanamme asiye maharim wako mnapeana mikono yanini? Upuuzi tu.



 

Zero Hours

JF-Expert Member
Apr 1, 2011
12,321
2,000
Nnabaki na udhu wangu.

Isitoshe, ni karaha kupeana mikono hususan na watu unaojuwa wazi kuwa wakienda chooni hawachambi kwa maji.

Wengine wanajichokonoa pua, wengine wanajikuna hovyo mpaka matakoni, wengine wengi hygiene ni nil.

Besides, mwanamke na mwanamme asiye maharim wako mnapeana mikono yanini? Upuuzi tu.



Duh. Hongera
 

Manjagata

JF-Expert Member
Mar 7, 2012
6,143
2,000
Halima Dendegu, aaaaah mama yuko vizuri sana huyu mwenye namba yake tafadhari!!
 

certified mdokozi

JF-Expert Member
Jan 20, 2016
1,404
2,000
dangote ni mwafrika tamaduni zetu zinaendana na zinaheshima kwa kina mama ukienda mbali zaidi ni Muumin wa kislam angefanya hvyo hata angekuwa anaempa mkono ni mama omba omba
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom