Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wewe ni msanii wa ngoma za asili au sarakasi?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Rapunzel, Sep 21, 2012.

  1. Rapunzel

    Rapunzel JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,090
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Raharaha Arts Troupe inasaka wasanii na vipaji vifuatavyo:-

    1- Wasanii wa sarakasi wa aina zote
    2- Wasanii wa ngoma za asili yaani wapigaji, waimbaji na wachezaji

    Kwa kazi za sanaa za ndani ya Tanzania na nje ya nchi ya Tanzania

    wasiliana nami kwenye namba hizi 0712144443 na 0759020751

    Nakshi
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2013
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,599
    Likes Received: 2,138
    Trophy Points: 280
    mimi salakasi huwa napiga kavu mara 3 na kupiga msamba pia!. mia
     
Loading...