Je we ni Mfanyabiashara, na biashara yako ipo kisheria-soma hapa kama ndio. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je we ni Mfanyabiashara, na biashara yako ipo kisheria-soma hapa kama ndio.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ibrahim K. Chiki, Oct 12, 2012.

  1. Ibrahim K. Chiki

    Ibrahim K. Chiki Verified User

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    wadau....ni fursa nyingine nzuri kwa wafanyabiashara au wamiliki wa kampuni flani hapa mjini, na je una nia ya dhati ya kupanua soko lako kibiashara kwa kuongeza mtaji ili kuongeza uzalishaji ama kuboresha huduma. sisi ndo suluhisho lako......tunatoa mikopo kwa makampuni ili kuwawezesha wadau kwa ujumla kukuza biashara zao. mikopo ni kuanzia mil 200 na kuendelea, na inatoka ndani ya siku 21. hamna longolongo wala buugudha. Njoo ukiwa umejipanga na umekamilika. wooote mnakaribishwa. Kwa maelezo zaidii contact...0756 517 588 or 0782 517 588.
     
  2. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,456
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hebu toa maelezo zaidi katika maswala yafuatayo:-
    • Mnatoa mikopo kwa biashara gani (uzalishaji, kilimo, etc.) ?
    • Mnatoa mikopo ya muda gani (mikopo ya miaka 3, 4, 5, etc.) ?
    • Mnahitaji dhamana (security) gani ?
    • Ninyi ni benki, saccos, ngo, etc ?

    Tupe details zaidi.
     
  3. Ibrahim K. Chiki

    Ibrahim K. Chiki Verified User

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    * mikopo aina yote
    * ni kwa miaka 3,4,5 kama ni term loan na 1 kama overdraft
    * dhamana ni isiyo hamishika..ni lazima iwe nyimba sio shamba
    * ni benki. International commercial bank
     
  4. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hamna kitu. wezi tu. international bank hata website hakuna
     
  5. Kig

    Kig JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,055
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    mbona tangazo lako haliko rasmi yaan halionekani kama limetolewa na benk? wewe ni nani kwenye hiyo benk?
     
  6. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mwizi mkubwa wewe! toka lini benki ikajitangaza kienyeji kienyeji!!!
     
  7. Salim Ahmed

    Salim Ahmed Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa fedhuli kweli.Do you have any idea what International means??
     
  8. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,810
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    mkuu weka data za kutosha international commercial bank mko wapi na mwenye namba hizo hapo juu ni nani
     
  9. Ibrahim K. Chiki

    Ibrahim K. Chiki Verified User

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    jamani hiyo mi nimesema coz ni mfanyakazi wa benki kama business banking officer....na hizo ni contact zangu binafsi...call any time for further info
     
  10. A

    Akiri JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,432
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    yale yale yamerudi
     
  11. M

    Mgengeli Senior Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watanzania wengi ni wajasiriamali sio wafanyabiashara hamjajipanga kwa ajiri watanzania
     
Loading...