Je, watanzania tunataka demokrasia au maendeleo?

Masenu K Msuya

Verified Member
Jun 20, 2017
1,459
2,000
Watanzania tunataka maendeleo hatuna shida na kitu kinachoitwa demokrasia watanzania tunataka elimu bure,watanzania tunataka kuhudumiwa vizuri tunapokwenda mahospitalini,ofisi za serikali,watanzania tunataka treni mwendokasi,watanzania tunataka barabara nzuri hatutaki uhuru unaoruhusu wanaume kwa wanaume kuoana,hatutaki demokrasia ya kutukana viongozi,hatutaki demokrasia ya kukejeli juhudi za maendeleo hivyo tunashauri vyama vya upinzani waje na hoja ya jinsi gani watatuletea maendeleo na kudumisha mila na utamaduni wetu ambao ndio prestige yatu sio hoja dhaifu ya demokrasia kwani demokrasia ni upuuzi kama hakuna maendeleo.
 

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Nov 3, 2013
14,331
2,000
Unawezaje kutembea barabarani ukiwa na mwili tu moyo umeuacha nyumbani kwenu?Demokrasia na maendeleo havitengani.Kama mnataka kutengeneza uchumi wa urembo katika vitu na siyo watu basi mtachekesha kama China na Ethiopia ambayo wananchi wao wanatoroka kutafuta maisha nchi nyingine.Halafu:Ni nini hasa mnaogopa kui-impliment demokrasia?Mnataka kuficha nini?
 

komanyahenry

JF-Expert Member
Sep 15, 2017
752
1,000
Watanzania tunataka maendeleo hatuna shida na kitu kinachoitwa demokrasia watanzania tunataka elimu bure,watanzania tunataka kuhudumiwa vizuri tunapokwenda mahospitalini,ofisi za serikali,watanzania tunataka treni mwendokasi,watanzania tunataka barabara nzuri hatutaki uhuru unaoruhusu wanaume kwa wanaume kuoana,hatutaki demokrasia ya kutukana viongozi,hatutaki demokrasia ya kukejeli juhudi za maendeleo hivyo tunashauri vyama vya upinzani waje na hoja ya jinsi gani watatuletea maendeleo na kudumisha mila na utamaduni wetu ambao ndio prestige yatu sio hoja dhaifu ya demokrasia kwani demokrasia ni upuuzi kama hakuna maendeleo
Kila kitu kina umuhimu wake, refer to what happen in Libya, walikuwa na maendeleo na kila huduma walipewa ila walinyimwa Demokrasia. Libya ya sasa imekuwa siyo ile ya kipindi cha Mohhamed Gaddafi

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Masenu K Msuya

Verified Member
Jun 20, 2017
1,459
2,000
Kila kitu kina umuhimu wake, refer to what happen in Libya, walikuwa na maendeleo na kila huduma walipewa ila walinyimwa Demokrasia. Libya ya sasa imekuwa siyo ile ya kipindi cha Mohhamed Gaddafi

Sent using Jamii Forums mobile app
umekuja kwenye pointi libya wamepata demokrasia wanayoitaka je unahisi wanaishi vizuri je kwa nini wanapigana sasa hivi embu tusiwe wajinga wa kushikiwa akili na hao wakoloni wanaotaka kuzivuruga nchi zetu kwa kile wanachoiita demokrasia look at saudia arabia wanavyoish ndo utajua demokrasia ni upupu
 

Ikitotanzira

Member
Feb 12, 2019
24
100
K
Watanzania tunataka maendeleo hatuna shida na kitu kinachoitwa demokrasia watanzania tunataka elimu bure,watanzania tunataka kuhudumiwa vizuri tunapokwenda mahospitalini,ofisi za serikali,watanzania tunataka treni mwendokasi,watanzania tunataka barabara nzuri hatutaki uhuru unaoruhusu wanaume kwa wanaume kuoana,hatutaki demokrasia ya kutukana viongozi,hatutaki demokrasia ya kukejeli juhudi za maendeleo hivyo tunashauri vyama vya upinzani waje na hoja ya jinsi gani watatuletea maendeleo na kudumisha mila na utamaduni wetu ambao ndio prestige yatu sio hoja dhaifu ya demokrasia kwani demokrasia ni upuuzi kama hakuna maendeleo
Kwani demokrasia siyo maendeleo we zwazwa! Au maendeleo kwako ni barabara tu. Kuna wengine demokrasia ndo maendeleo ambayo yanaleta barabara endelevu siyo hizi barabara za kujengwa kisiasa ambazo ndani ya mwaka tu yanageuka mashimo
 

dolevaby

JF-Expert Member
Aug 25, 2013
11,063
2,000
Kwako ww Maendeleo nini?
Watanzania tunataka maendeleo hatuna shida na kitu kinachoitwa demokrasia watanzania tunataka elimu bure,watanzania tunataka kuhudumiwa vizuri tunapokwenda mahospitalini,ofisi za serikali,watanzania tunataka treni mwendokasi,watanzania tunataka barabara nzuri hatutaki uhuru unaoruhusu wanaume kwa wanaume kuoana,hatutaki demokrasia ya kutukana viongozi,hatutaki demokrasia ya kukejeli juhudi za maendeleo hivyo tunashauri vyama vya upinzani waje na hoja ya jinsi gani watatuletea maendeleo na kudumisha mila na utamaduni wetu ambao ndio prestige yatu sio hoja dhaifu ya demokrasia kwani demokrasia ni upuuzi kama hakuna maendeleo
Sent using Jamii Forums mobile app
 

JEKI

JF-Expert Member
Aug 16, 2013
4,540
2,000
Hakuna maendeleo bila Demokrasia. Hata unayemuona wewe leo ni mzalendo kupita wote ni zao la demokrasia na bila hiyo Demokrasia anayoikanyaga hiyo nafasi angeisikiaga tu maana hakuna mtu angemfikiria na yeye anajua.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Ciril

JF-Expert Member
Jan 10, 2011
8,185
2,000
Inavyo onekana ume karirishwa Sababu mtiririko wako hautofautiani na Ngojera ,yani kama Kasuku vile.
 

Ciril

JF-Expert Member
Jan 10, 2011
8,185
2,000
Watanzania tunataka maendeleo hatuna shida na kitu kinachoitwa demokrasia watanzania tunataka elimu bure,watanzania tunataka kuhudumiwa vizuri tunapokwenda mahospitalini,ofisi za serikali,watanzania tunataka treni mwendokasi,watanzania tunataka barabara nzuri hatutaki uhuru unaoruhusu wanaume kwa wanaume kuoana,hatutaki demokrasia ya kutukana viongozi,hatutaki demokrasia ya kukejeli juhudi za maendeleo hivyo tunashauri vyama vya upinzani waje na hoja ya jinsi gani watatuletea maendeleo na kudumisha mila na utamaduni wetu ambao ndio prestige yatu sio hoja dhaifu ya demokrasia kwani demokrasia ni upuuzi kama hakuna maendeleo
Mkuu tunaomba Elimu ya Demokrasia ,tufafanulie tafadhali maana nzima ya Demokrasia ili na sisi tujue isije ikawa tuna ng'ang'ana na visivyo faa.
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,777
2,000
Watanzania tunataka maendeleo hatuna shida na kitu kinachoitwa demokrasia watanzania tunataka elimu bure,watanzania tunataka kuhudumiwa vizuri tunapokwenda mahospitalini,ofisi za serikali,watanzania tunataka treni mwendokasi,watanzania tunataka barabara nzuri hatutaki uhuru unaoruhusu wanaume kwa wanaume kuoana,hatutaki demokrasia ya kutukana viongozi,hatutaki demokrasia ya kukejeli juhudi za maendeleo hivyo tunashauri vyama vya upinzani waje na hoja ya jinsi gani watatuletea maendeleo na kudumisha mila na utamaduni wetu ambao ndio prestige yatu sio hoja dhaifu ya demokrasia kwani demokrasia ni upuuzi kama hakuna maendeleo
Wewe utakuwa musiba umekuja na id nyingine maana haya ni 100% mawazo ya kiccm, demokrasia na maendeleo ni sawa na mche na kinu bila kinu au mche ugali hauliwi siku hiyo
 

thetallest

JF-Expert Member
Oct 21, 2017
7,035
2,000
Watanzania tunataka maendeleo hatuna shida na kitu kinachoitwa demokrasia watanzania tunataka elimu bure,watanzania tunataka kuhudumiwa vizuri tunapokwenda mahospitalini,ofisi za serikali,watanzania tunataka treni mwendokasi,watanzania tunataka barabara nzuri hatutaki uhuru unaoruhusu wanaume kwa wanaume kuoana,hatutaki demokrasia ya kutukana viongozi,hatutaki demokrasia ya kukejeli juhudi za maendeleo hivyo tunashauri vyama vya upinzani waje na hoja ya jinsi gani watatuletea maendeleo na kudumisha mila na utamaduni wetu ambao ndio prestige yatu sio hoja dhaifu ya demokrasia kwani demokrasia ni upuuzi kama hakuna maendeleo
Exactly!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

PumziNdefu

JF-Expert Member
Dec 14, 2018
566
1,000
Watanzania tunataka maendeleo hatuna shida na kitu kinachoitwa demokrasia watanzania tunataka elimu bure,watanzania tunataka kuhudumiwa vizuri tunapokwenda mahospitalini,ofisi za serikali,watanzania tunataka treni mwendokasi,watanzania tunataka barabara nzuri hatutaki uhuru unaoruhusu wanaume kwa wanaume kuoana,hatutaki demokrasia ya kutukana viongozi,hatutaki demokrasia ya kukejeli juhudi za maendeleo hivyo tunashauri vyama vya upinzani waje na hoja ya jinsi gani watatuletea maendeleo na kudumisha mila na utamaduni wetu ambao ndio prestige yatu sio hoja dhaifu ya demokrasia kwani demokrasia ni upuuzi kama hakuna maendeleo
Makaburu wa Afrika ya kusini walijenga miundombinu, walifunga watu jela, waliua watu, waliwanyima watu Uhuru, kama inavyofanya serikali ya Jiwe. Walipingwa na kisha kuondelewa madarakani kwa kunyima haki za watu. Hakuna mbadala wa UHURU.
 

Masenu K Msuya

Verified Member
Jun 20, 2017
1,459
2,000
Hakuna maendeleo bila Demokrasia. Hata unayemuona wewe leo ni mzalendo kupita wote ni zao la demokrasia na bila hiyo Demokrasia anayoikanyaga hiyo nafasi angeisikiaga tu maana hakuna mtu angemfikiria na yeye anajua.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi saudi arabia hawana maendeleo,je libya ya gadaffi na ya leo yenye demokrasia ipi ina maendeleo , Tuangalie kati ya Brunei na marekani wapi wanamaisha mazuri bado ujaongelea qatar
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom