Je, Watanzania tuishio/waishio nje wamewekewa mazingira ya kupiga kura 2020?

britanicca

JF-Expert Member
May 20, 2015
13,469
2,000
Naona kila nchi ikiwa busy kuwapa haki watu wake , Kenya, Nigeria Ghana, South Afrika wote walio kuwa wanaishi nje ya nchi zao kulikuwa na utaratibu maalumu wa kuwaruhusu kupiga kura wakati wa uchaguzi mkuu wa nchi zao, sasa naona katika kipengele kingine kwa nchi ya Senegal kimeongezwa Diaspora nao watapiga kura,

Je sisi watanzania twajua kwamba ni haki yetu kuwachagua viongozi katika nchi yetu?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom