Je watambua majina ya wanaume/vijana? Haya hapa


ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,907
Points
2,000
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,907 2,000
Nimeona nami nitaje majina ya wanaume /vijana maana wanaume wamezidi kutuchambua kama karanga wenzao nami nimeingia katika kona hii nitaje baadhi tu ya majina yanayofahamika ya wanaume

1. vidume
2. vijembe na vishoka
3. ATM
4. Shalobaro
5. katakei
6. mjomba
7. kinyosti

majina mengine malizia wewe unayetuanika wenzio hadharani hatupendi hasa weeeeeeeee mbayaaaaaaaaaaaa
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,102
Points
2,000
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,102 2,000
Hahahaha....
Merry Xmas ladyfurahia!!!
 
Last edited by a moderator:
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,907
Points
2,000
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,907 2,000
sasa mentol nashukuru kwa kunitakia heri ya xmass lakini mbona hujanitumia ua la xmass best
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,138
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,138 2,000
Mabong'ooo machariii ya R.
 
A

anin-gift

Senior Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
165
Points
0
A

anin-gift

Senior Member
Joined Feb 17, 2012
165 0
msela, mchizi, kichaa, mjita, ras, morani, nyokaa.
 

Forum statistics

Threads 1,283,671
Members 493,764
Posts 30,796,443
Top