Je wapiga kura wa Igunga wanaambiwa kwa nini uchaguzi wa mbunge unafanyaka sasa?


HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
694
Likes
0
Points
0
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
694 0 0
Mwaka jana alikwenda rais Kikwete akawaambia wana Igunga kuwa Rostam Aziz ni mtu muhimu na mchapa kazi ndani ya CCM hivyo achaguliwe. Viongozi wa upinzani walienda wakasema Rostam Aziz ni fisadi yeye pamoja na chama chake hivyo hasichaguliwe

Mwisho wa siku wana Igunga walimchagua Rostam Aziz na CCM. Hii ina maana alichosema Kikwete ndicho wana Igunga walichokiamini.

Sasa cha kushangaza hata kabla ya mwaka kwisha tangu uchaguzi ufanyike, Rostam Aziz amejiuzulu ubunge kwa kutuhumu zile zilikuwa zinasemwa na viongozi wa upinzani kuwa Rostam Aziz ni fisadi. Tena safari hii tuhumu hizi zimetolewa na chama chake cha CCM.

Wana Igunga wenye akili zao na watumia hizo akili kufikiri wanatakiwa kutafakari hili.
 
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
6,674
Likes
928
Points
280
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
6,674 928 280
Mwaka jana alikwenda rais Kikwete akawaambia wana Igunga kuwa Rostam Aziz ni mtu muhimu na mchapa kazi ndani ya CCM hivyo achaguliwe. Viongozi wa upinzani walienda wakasema Rostam Aziz ni fisadi yeye pamoja na chama chake hivyo hasichaguliwe

Mwisho wa siku wana Igunga walimchagua Rostam Aziz na CCM. Hii ina maana alichosema Kikwete ndicho wana Igunga walichokiamini.

Sasa cha kushangaza hata kabla ya mwaka kwisha tangu uchaguzi ufanyike, Rostam Aziz amejiuzulu ubunge kwa kutuhumu zile zilikuwa zinasemwa na viongozi wa upinzani kuwa Rostam Aziz ni fisadi. Tena safari hii tuhumu hizi zimetolewa na chama chake cha CCM.

Wana Igunga wenye akili zao na watumia hizo akili kufikiri wanatakiwa kutafakari hili.
Hili ni swali la msingi sana, si kwa wana Igunga pekee,bali kwa waTZ wote. Tazama watu wanavyochezewa akili, eti Magufuli anasema akichaguliwa Kafumu watajengewa barabara na madaraja, walishindwaje chini ya ubunge wa Rostam aliyekuwa mhimili wao?
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Mwaka jana alikwenda rais Kikwete akawaambia wana Igunga kuwa Rostam Aziz ni mtu muhimu na mchapa kazi ndani ya CCM hivyo achaguliwe. Viongozi wa upinzani walienda wakasema Rostam Aziz ni fisadi yeye pamoja na chama chake hivyo hasichaguliwe

Mwisho wa siku wana Igunga walimchagua Rostam Aziz na CCM. Hii ina maana alichosema Kikwete ndicho wana Igunga walichokiamini.

Sasa cha kushangaza hata kabla ya mwaka kwisha tangu uchaguzi ufanyike, Rostam Aziz amejiuzulu ubunge kwa kutuhumu zile zilikuwa zinasemwa na viongozi wa upinzani kuwa Rostam Aziz ni fisadi. Tena safari hii tuhumu hizi zimetolewa na chama chake cha CCM.

Wana Igunga wenye akili zao na watumia hizo akili kufikiri wanatakiwa kutafakari hili.
Hili ni swali la msingi sana, si kwa wana Igunga pekee,bali kwa waTZ wote. Tazama watu wanavyochezewa akili, eti Magufuli anasema akichaguliwa Kafumu watajengewa barabara na madaraja, walishindwaje chini ya ubunge wa Rostam aliyekuwa mhimili wao?
Jamani kwani kazi ya akili ni nini?...si kupambanua mambo?
Matendo yote mnayotaja hapo juu ni mpaka akili ikubali kuwa ni ya kishetani, ndipo mtu atachukua hatua positive!
Kama akili imegoma, basi tena!
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,946
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,946 25 145
Naomba nipite tu naja baadae...
 

Forum statistics

Threads 1,250,443
Members 481,342
Posts 29,733,174