Je wanafunzi wanaosoma chuo cha mipango humani resource watajiriwa wapi?


B

BHANGUWIHA

New Member
Joined
Nov 30, 2012
Messages
4
Likes
0
Points
0
B

BHANGUWIHA

New Member
Joined Nov 30, 2012
4 0 0
Ndungu zangu naomba mnieleweshe kwani mimi ni miongoni mwa wanafunzi ambao wanachukua kozi mpya ya Human resource planning and managemnt,je soko letu liko je huko duniani?
Mwanafunzi.
 
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,212
Likes
101
Points
160
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,212 101 160
Ndungu zangu naomba mnieleweshe kwani mimi ni miongoni mwa wanafunzi ambao wanachukua kozi mpya ya Human resource planning and managemnt,je soko letu liko je huko duniani?
Mwanafunzi.
Peleka kule nafasi za kazi na tender au jukwaa la elimu watakua na majibu mazuri zaidi, huku watu wanajadili pesa na namna ya kuzitengeneza.
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,388
Likes
2,660
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,388 2,660 280
Ndungu zangu naomba mnieleweshe kwani mimi ni miongoni mwa wanafunzi ambao wanachukua kozi mpya ya Human resource planning and managemnt,je soko letu liko je huko duniani?
Mwanafunzi.
Yaani wewe umeenda kusoma bila kujua baadae unatakiwa kuwa nani? Hii ndo Tanzania, Tatizo kuna watu wanaenda Chuo ili waonekane, watu wanaenda chuo ili kufurahisha ndugu jamaa na marafiki, watu wanaenda chuo kwa sababu wamekaa sana mtaa,

Inasikitisha mtu anasoma bila kujua lengo la hiyo kozi ni nini, na sijui ulichaguliwa au ulichagua mwenyewe, Mkuu hii nchi sio ile ya enzi za Nyerere ukisoma makozi ya Ajabu ajabu inakula kwako mazima,

Ni bora sasa watu wajikite ku opt kozi ambazo zina muelekeo wa kujiajiri mtaani,
 
Kitulo

Kitulo

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
2,383
Likes
2,650
Points
280
Kitulo

Kitulo

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
2,383 2,650 280
waza kujiajiri na si kuajiriwa hii Tanzania imebadilika sana ajira hakuna.
 
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
3,890
Likes
122
Points
160
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
3,890 122 160
mtoa mada mpuuzi
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,189
Likes
1,497
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,189 1,497 280
Lenga kujiajiri!
 

Forum statistics

Threads 1,238,662
Members 476,083
Posts 29,325,912