Je wajua?ndege iliyokuja kubeba wanyama wetu ..kumbukeni tulitumia mabilioni kununua rada ..ya nini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wajua?ndege iliyokuja kubeba wanyama wetu ..kumbukeni tulitumia mabilioni kununua rada ..ya nini?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, May 5, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,264
    Likes Received: 10,959
    Trophy Points: 280
    kumbukeni tulinunua rada kwa mabilioni ..rada ya nini? jibu wanalijua watu wa magogoni
    561384_204313886353859_100003257482531_327739_839474459_n.jpg
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,992
    Likes Received: 3,542
    Trophy Points: 280
    @Saint Ivuga Tumenunuwa Rada ya Mabilioni ya Fedha ili kuangalia ndege zinazokuja kuiba Wanyama wetu na Madini yetu wanayouza Viongozi wetu Mafisadi wetu oyeeeeeeeee
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,985
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ama kweli ilinunuliwa rada kwa ajili moja tu!
    Na bila shaka ilidhihirika!

    sisiem imekuja geuka kuwa piGo kwa Watanganyika!

    Ila hakika naye siku zake zinahesabika!
    Itatoweka ndani ya ulimwengu wa siasa hapa Nchini.

    Hawana bahati!
     
Loading...