Je wajua kwanini jk na wenzake wamealikwa USA? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wajua kwanini jk na wenzake wamealikwa USA?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Imany John, May 18, 2012.

  1. Imany John

    Imany John Verified User

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,708
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Agenda kubwa ni kilimo,lakini kwa Tanzania imeonekana ndio nchi pekee afrika mashariki inayoongoza kuuza ardhi yake kwa nchi za kigeni.
    Source;BBC SWAHILI
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,829
    Likes Received: 1,281
    Trophy Points: 280
    Hii ni kweli kabisa
     
  3. Imany John

    Imany John Verified User

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,708
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Piga picha baada ya miaka 20 kasi ya kuuza ardhi ikiendelea kama sasa nchi itakuwa wapi?
     
  4. M

    Makupa JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Tz ndio yenye eneo kubwa kuliko nchi zote za ukanda wa Eac kwa hiyo sio ajabu,mkuu jaribu kufikiria kidogo tu kabla ya kuleta ***** hapa
     
  5. Imany John

    Imany John Verified User

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,708
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Unabishana na habari?
     
  6. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijui kaenda kuuza pande gani sasa hivi...
     
  7. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    So far TZ tumeshauza hecta 2+ mil out of 14+ kwa afrika nzima zilizouzwa kwa wageni (wawekezaji). Lakini ishu ya msingi ambayo Obama amemwita JK ni kuhusu madini ya Uranium, kwa nchi kama USA, Uranium ni muhimu sana kwake, kuliko ardhi, kwa sababu ardhi hata yeye bado anayo kubwa plus ardhi ya canada, lakini Uranium ndio mpango mzima, mate lazima yamtoke, afu ameshapima kichwa cha JK amekiona ni chepesi, rahisi kumrubuni, hata akimpa kabinti kwake poa tu, anaanguka saini...
     
  8. Imany John

    Imany John Verified User

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,708
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Arumeru kumejaa,nadhani musoma panafaa
     
  9. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwa viongozi wenye akili za kufikiria huwa si vipaumbele vya amerika, lakini maraisi waoga, wazembe, na wavivu wa kufikiri ndo wanaopendwa maana wao kila kitu watakubali bila kufikiri
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,829
    Likes Received: 1,281
    Trophy Points: 280
    Makupa ulisababishia ban wewe (lukokoyana lasima lukapane) Ngoja tu
     
  11. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    My president is selling his own countrymen kwa manufaa yake....maajabu ya wanadamu.
     
  12. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,203
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tunarudi enzi za Chief Mangungo!
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    vipi kuhusu population ya Tanzania kulinganisha na nchi nyingine za EAC?
    Jaribu kufikiri kidogo kabla ya kujibu *****!
     
  14. Imany John

    Imany John Verified User

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,708
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Population ina decrease,nadhani ndo ma planner ndo wanachomwaminisha prezidaa
     
  15. N

    Nyalutubwi JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 567
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Duniani kote raslimali ikiwemo Ardhi inayofaa kwa kilimo zimepungua au kutoweka kabisa.
    Kwa vile Tanzania bado inazo raslimali hizo ndiyo maana hawa akina Obama wanatafuta naman ya kuwa karibu na Presida ili hatimaye wamlaghai na kuachia kirahisi raslimali hizo.
     
  16. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tutakiona akyamungu paka 2015 tutaishi kwa kuhama hama km ndege.
     
  17. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tusharudi kitambo, president wetu safari haziishi na nafkiri anaenda kuuza rasilimali zetu huko nje.
     
  18. Papaeliopaulos

    Papaeliopaulos Senior Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo kuwa na eneo kubwa ndo uuze kwa wageni. Mwalimu Nyerere alitunza ardhi kwa makusudi kwa ajili ya kizazi kijacho. aliona mbali. sasa kuwa na eneo kubwa ndo mnauza, vizazi vijavyo vitaishije. ninini hatima ya utaifa wetu ardhi kubwa ikishamilikiwa na wageni?
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    tz inaliwa.
     
  20. Papaeliopaulos

    Papaeliopaulos Senior Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lazima itapungua tu. kwa hii misaada ya madawa family plan tunayopewa. maana misaada mikubwa ya USA ni vyandarua family plan, Ondoa mkono sweta na inayofanana na hiyo
     
Loading...