Je, wajua kwa nini Kikwete hakuonekana kwenye kampeni Igunga?

  • Thread starter sweetbertrutamb
  • Start date

S

sweetbertrutamb

Member
Joined
Mar 30, 2010
Messages
19
Likes
0
Points
0
S

sweetbertrutamb

Member
Joined Mar 30, 2010
19 0 0
Ndugu zangu, kulikoni mzee wa kasi mpya hakuonekana Igunga, ama hajapona madonda ya swaiba wake RA? Au aliambiwa akienda atakukumbushia siasa uchwara tafadhali mwenye kujua lolote kuhusu hili tuwaanikie watz waweze kujua huyu jamaa alivyo maana yake usanii tu. Nitashukuru kwa michango yenu.
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
1
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 1 0
Hivi wewe ulitaka CDM wasipate kura hata hizo walizopata? Big boss amewahurumia na ndio sababu ya kutuma watu wake. Au unafikiri CCM ni chama njaa kama CDM walio peleka Chama kizima huko Igunga. Na lazima ukumbuke huu ni uchaguzi mdogo sana kwa mtu wa muhimu kama Kikwete.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
Ndugu zangu, kulikoni mzee wa kasi mpya hakuonekana Igunga, ama hajapona madonda ya swaiba wake RA? Au aliambiwa akienda atakukumbushia siasa uchwara tafadhali mwenye kujua lolote kuhusu hili tuwaanikie watz waweze kujua huyu jamaa alivyo maana yake usanii tu. Nitashukuru kwa michango yenu.
CCM ina jeshi kubwa sana , na hakuna haja yakupeleka silaha nzito km hizi zinaitwa silaha za maangamizi. Wapeleka jeshi dogo tu lakina magufuli, wasirra, mwingulu, mkama nk umeona kilio cdm walicho kipata . Na hata soma maoni yao humu JF utaona ni watu waliokata tamaa,wenye hasira na wenye fadhaaaa
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
1
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 1 0
CCM ina jeshi kubwa sana , na hakuna haja yakupeleka silaha nzito km hizi zinaitwa silaha za maangamizi. Wapeleka jeshi dogo tu lakina magufuli, wasirra, mwingulu, mkama nk umeona kilio cdm walicho kipata . Na hata soma maoni yao humu JF utaona ni watu waliokata tamaa,wenye hasira na wenye fadhaaaa
Ni kipogo cha mbwa mzee, mpaka wamepagawa.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Kwann kuua mende kwa nyundo?
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
Kuna hoja nyingi angeshindwa kuzitolea majibu. Na yaye kama 'rais' ingekuwa aibu kubwa sana. Si unajua yule ni mtu wa matukio mepesi!
 
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
2,512
Likes
497
Points
180
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
2,512 497 180
CCM ina jeshi kubwa sana , na hakuna haja yakupeleka silaha nzito km hizi zinaitwa silaha za maangamizi. Wapeleka jeshi dogo tu lakina magufuli, wasirra, mwingulu, mkama nk umeona kilio cdm walicho kipata . Na hata soma maoni yao humu JF utaona ni watu waliokata tamaa,wenye hasira na wenye fadhaaaa
yaani huwa nikisoma post zako huwa ninajiuliza uwezo wa masaburi yako kwani una iq ya chini sana......

una uwerzo mdogo sana wa analysis yaasni haionyeshi kama ulibahatika kuingia sekondari japo ya kata.....

haya take home assignment:

1. calculate by percentage ushindi wa CCM igunga 2010...................................1

2. calculate by percentage ushindi wenye mashaka wa CCM + serekali igunga 2011...................11

2. calculate by percentage kura za chadema igunga 2010...............................111

3. calculate by percentage kura za chadema igunga 2011................................iv

kujua anguko la CCM in percentage = 1 - 11*100/11

kujua kupanda kwa chadema in percentage = iv - iii*100/ i

ukimaliza uje na jibu nikupe method ya linear regression
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
1
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 1 0
Kuna hoja nyingi angeshindwa kuzitolea majibu. Na yaye kama 'rais' ingekuwa aibu kubwa sana. Si unajua yule ni mtu wa matukio mepesi!
Mtachonga sana safari hii lakini kipigo cha kiutu uzima mmekipata, itachukua muda mpaka majeraha yapone.
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
1
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 1 0
yaani huwa nikisoma post zako huwa ninajiuliza uwezo wa masaburi yako kwani una iq ya chini sana......

una uwerzo mdogo sana wa analysis yaasni haionyeshi kama ulibahatika kuingia sekondari japo ya kata.....

haya take home assignment:

1. calculate by percentage ushindi wa CCM igunga 2010...................................1

2. calculate by percentage ushindi wenye mashaka wa CCM + serekali igunga 2011...................11

2. calculate by percentage kura za chadema igunga 2010...............................111

3. calculate by percentage kura za chadema igunga 2011................................iv

kujua anguko la CCM in percentage = 1 - 11*100/11

kujua kupanda kwa chadema in percentage = iv - iii*100/ i

ukimaliza uje na jibu nikupe method ya linear regression
Kama hii ndio njia yenu ya kujiliwaza basi ni poa tu. Ukweli uko pale pale. Kushindwa ni kushindwa, kwa kura moja au elfu.
 
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
694
Likes
0
Points
0
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
694 0 0
Ndugu zangu, kulikoni mzee wa kasi mpya hakuonekana Igunga, ama hajapona madonda ya swaiba wake RA? Au aliambiwa akienda atakukumbushia siasa uchwara tafadhali mwenye kujua lolote kuhusu hili tuwaanikie watz waweze kujua huyu jamaa alivyo maana yake usanii tu. Nitashukuru kwa michango yenu.
Aliogopa aibu ya kusomewa na wananchi wa Igunga. Anajua kabisa kwa sasa hakubaliki mbele ya wananchi walio wengi. Huo ndio ukweli na hata mwenyewe ukimuuliza sasa hivi atakuambia hivyo.

Wanaosema kinyume na hapo wanaendekeza siasa za kishabiki zaidi bila kufanya uchambuzi yakinifu.

Kiukweli CCM imeshinda uchaguzi kwa kupata kura nyingi kuliko vyama vingine vilivyoshiriki uchaguzi. Lakini CCM imepoteza umaarufu wake Igunga kwa sasa. Hata viongozi wa CCM wanalijua hilo. Wameshinda uchaguzi lakini umaarufu wa CHAMA umepotea. Sasa inabidi wafikirie mara mbili nini cha kufanya kurudisha umaarufu wa chama kwenye jamii.
 
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,857
Likes
25
Points
135
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,857 25 135
Labda Bakwata na lile baraza la mihadhara/mikutano ya kiislam lilimwakilisha. unaweza kuona matamko yao hadi miskitini na leo washakaa kimya kabisa. Pia kumbuka Mh Jk alikuwa na majukumu ya kitaifa ya kiuwakilishi USA.
 
K

kiloni

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
575
Likes
3
Points
0
K

kiloni

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
575 3 0
Ndugu zangu, kulikoni mzee wa kasi mpya hakuonekana Igunga, ama hajapona madonda ya swaiba wake RA? Au aliambiwa akienda atakukumbushia siasa uchwara tafadhali mwenye kujua lolote kuhusu hili tuwaanikie watz waweze kujua huyu jamaa alivyo maana yake usanii tu. Nitashukuru kwa michango yenu.
Sheikh Yahya mpya! alimshauri kuwa akijaribu ataanguka tena jukwaani na kufia huko!!
 
M

mkalagale

Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
74
Likes
1
Points
0
Age
31
M

mkalagale

Member
Joined Sep 25, 2011
74 1 0
alikuwa usa akipiga piga picha na 50 cent
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
7,936
Likes
1,627
Points
280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
7,936 1,627 280
Amini usiamini jk alikuja siku waliyotangaza matokeo, watumishi wa h/shauri tunalijua hilo, ingawa vyombo vya habari havikuripoti
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,153
Likes
1,816
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,153 1,816 280
Chama cha nkwere kilisimamisha mgombea?
Mi ninajua vyama vya cdm, cuf, bakwata, updp, sau ndio waliosimamisha wagombea Igunga.
CCM ina jeshi kubwa sana , na hakuna haja yakupeleka silaha nzito km hizi zinaitwa silaha za maangamizi. Wapeleka jeshi dogo tu lakina magufuli, wasirra, mwingulu, mkama nk umeona kilio cdm walicho kipata . Na hata soma maoni yao humu JF utaona ni watu waliokata tamaa,wenye hasira na wenye fadhaaaa
 
Q

Quick

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
154
Likes
3
Points
35
Q

Quick

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
154 3 35
yaani huwa nikisoma post zako huwa ninajiuliza uwezo wa masaburi yako kwani una iq ya chini sana......

una uwerzo mdogo sana wa analysis yaasni haionyeshi kama ulibahatika kuingia sekondari japo ya kata.....

haya take home assignment:



1. calculate by percentage ushindi wa CCM igunga 2010...................................1

2. calculate by percentage ushindi wenye mashaka wa CCM + serekali igunga 2011...................11

2. calculate by percentage kura za chadema igunga 2010...............................111

3. calculate by percentage kura za chadema igunga 2011................................iv

kujua anguko la CCM in percentage = 1 - 11*100/11

kujua kupanda kwa chadema in percentage = iv - iii*100/ i

ukimaliza uje na jibu nikupe method ya linear regression
AU Differential Equation
Atumie La Placeee
 
Robati

Robati

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
321
Likes
48
Points
45
Age
48
Robati

Robati

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
321 48 45
Hivi wewe ulitaka CDM wasipate kura hata hizo walizopata? Big boss amewahurumia na ndio sababu ya kutuma watu wake. Au unafikiri CCM ni chama njaa kama CDM walio peleka Chama kizima huko Igunga. Na lazima ukumbuke huu ni uchaguzi mdogo sana kwa mtu wa muhimu kama Kikwete.
wewe unafikiri kwa kutumia masaburi. hivi haukuiona serikali ilipo hamia igunga?
 
Robati

Robati

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
321
Likes
48
Points
45
Age
48
Robati

Robati

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
321 48 45
Ndugu zangu, kulikoni mzee wa kasi mpya hakuonekana Igunga, ama hajapona madonda ya swaiba wake RA? Au aliambiwa akienda atakukumbushia siasa uchwara tafadhali mwenye kujua lolote kuhusu hili tuwaanikie watz waweze kujua huyu jamaa alivyo maana yake usanii tu. Nitashukuru kwa michango yenu.
ndiyo nani huyo kaka? mie mgeni mwenzio
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,088
Likes
687
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,088 687 280
Angefia jukwaani mtu mwenyewe afya mgogoro
 

Forum statistics

Threads 1,213,686
Members 462,214
Posts 28,485,907