Je wajua jinsi wanawake wanavyosababisha upungufu wa nguvu za kiume? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wajua jinsi wanawake wanavyosababisha upungufu wa nguvu za kiume?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mtundu, Oct 29, 2011.

  1. m

    mtundu Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesi ya wanaume kupungukiwa nguvu za kiume zimezidi kushika kasi, kiasi cha kufanya dawa za kuongeza nguvu hizo kuwa maarufu na zenye mahitaji makubwa katika jamii.

    Waganga wa kienyeji wamekuwa wakitumia dawa hizo kama tiba ya msingi ya kuwavutia wateja kwenye biashara zao. Hii inaonesha kuwa tatizo hili ni kubwa miongoni mwa wanaume wengi katika jamii yetu.

    Hata hivyo, utafiti unaonesha kwamba wengi kati ya wanaume waliowahi kutumia dawa za asili na zile za hospitali kuondokana na tatizo la upungufu wa nguvu za kiume hawakufanikiwa kupata tiba ya kudumu, matokeo yake wamegeuzwa kuwa watumwa wa kila wanapotaka kushiriki tendo lazima wabwie ‘kolezo’ la kuwasaidia kuamsha hisia zao.

    Dokta Bianca P. Acevedo kutoka Chuo Kikuu cha California, Santa Barbara anasema, wanawake huchangia kwa kiasi kikubwa tatizo la upungufu wa nguvu za kiume, jambo ambalo nami nalithibitisha kwa ushahidi wa kitaalamu ufuatao:

    <<BOFYA HAPA>>
     
  2. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,292
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    tatizo huo muda wa kubofya
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    [FONT=&amp]Mwe utafiti umetaja mambo makuu
    1. Kauli - eti mwanamke ukiwa mnamkashfu mumeo live kuwa hawezi tendo la ndoa - unaua nguvu zake
    2. Ujuzi - Mwanamke ukipunguza ujuzi wa kumsaidia mwenzio kuwika (sasa hapa sijui ni kusababisha au kusaidia kuregain)
    3. Usafi - Uchafu wa wmanamke hupelekea nguvu kufa !!
    4. Gubu -
    5.Usaliti - mume akijua mkewe anamsaliti basi ni rahisi kujikuta nguvu zake zaisha.

    Mh sina uhakika na namba 1,2,3 na 4 kwa sababu wengi huwa wanaresort kwa kutafuta nyumba ndogo sasa ina maana hata huko kwenye nyumba ndogo, nguvu huwa hafifu!!
    [/FONT]
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,069
    Trophy Points: 280
    kumcha Mwenyezi Mungu ndio chanzo cha hekima
     
  5. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    kamBOFYE mkeo.
     
  6. K

    KipimaPembe JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 5, 2007
    Messages: 1,287
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Summary ni kuwa kinachosababisha kuisha nguvu ni STRESS. Mke mara nyingi sana ni STRESS ENGINE kwa mme wake. Mastress yakizidi sana na hamu inapaa hewani.

    Dawa ni Mazoezi ya viungo na kujitenga na chanzo cha STRESS.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,956
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Tatizo kubwa linalowasumbua wanaume wengi ni kutokula mlo wa kutosha, ama aina ya vyakula na vinywaji tunavyotumia.
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,968
    Likes Received: 890
    Trophy Points: 280
    Tatizo hili limejaa mjini Dar tu tena Ilala na Kinondoni! Temeke hawana habari ya uwepo wa tatizo hili. Na kule mikoani ndo kabisa kuna familia watoto kila mwaka wanazaliwa utafikiri hawana kazi nyingine. Sasa tunatafuta pakutokea. Tatizo la kina baba tunawasingizia kina mama! Would that address the real problem?
     
  9. e

    elf miaka Member

    #9
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina research nlofanya na staki kuhukumu wanawake kwa matatizo yanayowapata wanaume.wanawake wameshabeba matatizo ya kutosha.ila wazo langu ni kwamba itakuwa ni vema tu likiwakumba wengi especially wale wenye tamaa na kupenda hayo mambo kupita kiasi mana itasaidia kupunguza maambukizi na kuwasaidia wanawake waliomo kwenye ndoa kutopata mabalaa ya kuletewa magonjwa n.k.mana kwa hali ya ndoa za siku izi tatizo ni uaminifu.izo nguvu watu wameziabuse sana sasa anatafutiwa sababu mwanamke.mh
     
Loading...