Je wafanyakazi wenzako wanakutembelea nyumbani?


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,546
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,546 2,000
Nimegundua wafanyakazi wengi wa Dsm na miji mingine mikubwa hawana utamaduni wa kupelekana majumbani.
Vikao mara nyingi huishia kwenye nyamachoma.
Je kwanini hali hii?
Mimi hapa ofisini kwangu nimejaribu sana kuwakaribisha wenzangu nyumbani kwangu, lakini wamegoma katakata kunitembea.
 
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,066
Points
1,250
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,066 1,250
unatamani utembelewe una chakula cha kuwalisha na wewe ukienda kwao ukale nn
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,272
Points
1,225
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,272 1,225
mimi sitaki wajue kwangu,bado nafaidi ujana,Mungu akipenda labda nikioa ndo waje.
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,272
Points
1,225
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,272 1,225
Ha ha ha, basi mie wananing'ang'aniza waje kwangu
Nawapigaje chenga
ongeza chenga tu,wakija wengine ni umbea tupu...ooh,mshahara wote ananunulia simu,kumbe kapanga,,,,ngoja nikuchekeshe,kuna jamaa alienda nyumbani kwa boss wake,na huyo boss ni mnene vibaya mno,kufika msalani wakakuta kamba....guess ilikuwa ni ya nini.........mzee akikata gogo hawezi kunyanyuka,mpaka aji-support na kamba...hiyo stori imesambaa ofisini kwao mpaka ikanikuta mimi...full vituko,usiwaalike.
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,609
Points
2,000
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,609 2,000
Nimegundua wafanyakazi wengi wa Dsm na miji mingine mikubwa hawana utamaduni wa kupelekana majumbani.
Vikao mara nyingi huishia kwenye nyamachoma.
Je kwanini hali hii?
Mimi hapa ofisini kwangu nimejaribu sana kuwakaribisha wenzangu nyumbani kwangu, lakini wamegoma katakata kunitembea.
Hili lipo sana! Tunaogopana sijui!...lakini mtu atauliza tunaogopa nini?

Anyway, mimi binafsi napenda marafiki wa kazini na masuala ya kazini yaishie huko huko na ya nyumbani kwangu yabakie nyumbani kwangu (private). Labda marafiki wa karibu sana (normally, one or two!) ndio tunaweza kushare masuala private ikiwemo la kualikana majumbani!
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 1,225
Bujibuji nafikiria tatizo lingine ni kuwa hapa Dar watu hawana muda wa kutosha. Pia foleni huchangia kwa kiasi kikubwa kuwatia watu uvivu wa kutembeleana. Imagine wewe unaishi Kawe na rafiki yako yuko Gongo la mboto, ukiamua kumtembelea utaiweza hiyo foleni? Si utakuwa umemaliza siku nzima njiani?

Binafsi naona fuleni za magari zimechangia sana kuharibu utamaduni wetu mzuri wa kutembeleana kwa nia njema ....
 
Last edited by a moderator:
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Points
2,000
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 2,000
Ni vizuri kualikana nyumbani; inaleta umoja na sense ya trust pia. Chakula cha jioni mara moja kwa mwezi sio mbaya hata kama kila mtu aje na drink yake!

Namiss sana good old days tulipokuwa porini no TV no Simu; you only have yourselves to entertain each other. Lkn siku hizi ni marafiki wa mtandaoni ndio wamereplace real companies!
 
F

filonos

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2011
Messages
651
Points
225
F

filonos

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2011
651 225
Bujibuji nafikiria tatizo lingine ni kuwa hapa Dar watu hawana muda wa kutosha. Pia foleni huchangia kwa kiasi kikubwa kuwatia watu uvivu wa kutembeleana. Imagine wewe unaishi Kawe na rafiki yako yuko Gongo la mboto, ukiamua kumtembelea utaiweza hiyo foleni? Si utakuwa umemaliza siku nzima njiani?

Binafsi naona fuleni za magari zimechangia sana kuharibu utamaduni wetu mzuri wa kutembeleana kwa nia njema ....
hapo umeua SOO 2je J2 sikuku ????
 
Last edited by a moderator:
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,258
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,258 2,000
tatizo lako unajitahidi kukaribisha wakike zaidi!!na kumbuka wanajua huna mke nani atatia mguu kwako asiyejipenda!!!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,546
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,546 2,000
watu wamekuwa wezi sana, wanaogopa kukaribisha wafanyakazi wenzao kwa kuwa mali walizonazo haziwiani na mishahara wanayopata.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,969
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,969 1,225
Mi sipendi wajue napo jificha jua likizama
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,546
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,546 2,000
Mi nadhani mkipanga ratiba vizuri inawezekana kutembeleana.
Bujibuji nafikiria tatizo lingine ni kuwa hapa Dar watu hawana muda wa kutosha. Pia foleni huchangia kwa kiasi kikubwa kuwatia watu uvivu wa kutembeleana. Imagine wewe unaishi Kawe na rafiki yako yuko Gongo la mboto, ukiamua kumtembelea utaiweza hiyo foleni? Si utakuwa umemaliza siku nzima njiani?

Binafsi naona fuleni za magari zimechangia sana kuharibu utamaduni wetu mzuri wa kutembeleana kwa nia njema ....
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
Age
27
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
bujibuji yawezekana unawakaribisha kwa pembeni unawapiga vijembe ndo maana wanakataaa
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,690
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,690 2,000
hahaha, umenikumbusha munene mmoja wa msd alikuwa anatuambia kuna jamaa ofisini kwao kafiwa na mtoto. siku wanaenda msibani wakadhani wamepotea. accounts clerk ana jumba la maana kuliko la mkurugenzi:majani7:
 
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
559
Points
0
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
559 0
Nimegundua wafanyakazi wengi wa Dsm na miji mingine mikubwa hawana utamaduni wa kupelekana majumbani.
Vikao mara nyingi huishia kwenye nyamachoma.
Je kwanini hali hii?
Mimi hapa ofisini kwangu nimejaribu sana kuwakaribisha wenzangu nyumbani kwangu, lakini wamegoma katakata kunitembea.



Ukitaka watu wakutembelee kwako anza kwanza wewe kwenda majumbani kwao then some watapata moyo kuja kwako kama unawish wakutembelee!!!!!!!!!!!!!!
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 1,225
Bujibuji nafikiria tatizo lingine ni kuwa hapa Dar watu hawana muda wa kutosha. Pia foleni huchangia kwa kiasi kikubwa kuwatia watu uvivu wa kutembeleana. Imagine wewe unaishi Kawe na rafiki yako yuko Gongo la mboto, ukiamua kumtembelea utaiweza hiyo foleni? Si utakuwa umemaliza siku nzima njiani?

Binafsi naona fuleni za magari zimechangia sana kuharibu utamaduni wetu mzuri wa kutembeleana kwa nia njema ....

hapo umeua SOO 2je J2 sikuku ????
Karibuni sana, ila msimsahau charminglady naye pia namwalika na ningependa kumuona, Kaizer naomba usilalamikie mwaliko huu, lol!
 
Last edited by a moderator:
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 1,225
Mi nadhani mkipanga ratiba vizuri inawezekana kutembeleana.
Itawezekana sana, ila ni mara chache sana kutokana na nature ya mji wenyewe ulivyo. Ila ni jambo jema kukaa na marafiki kama familia na kubadilishana mawazo.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,546
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,546 2,000
ila kuna watu naturally hawataki wageni, hata ndugu zao wanawafukuza wakitoka kijijini unaulizwa umekuja kufanya nini? utaondoka lini? kama majibu hayaridhishi kesho asubuhi na mapema unajikuta umeamkia ubungo.
 

Forum statistics

Threads 1,285,942
Members 494,834
Posts 30,879,945
Top