Je! Wafahamu kinyesi chaweza leta mambukizi ya ukimwi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je! Wafahamu kinyesi chaweza leta mambukizi ya ukimwi?

Discussion in 'JF Doctor' started by de concious one, Aug 3, 2012.

  1. d

    de concious one Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Breaking:NEWZ! wanasayansi wa tanzania wamechunguza na kugundua pia KINYESI CHAWEZA SABABISHA MAMBUKIZI YA UKIMWI(ukosefu wa kinga mwilini) Kwa hivyo basi ni vyema kila mtu awe na choo chake kwa kujikinga na kuilinda afya yako.
     
  2. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Source please!!!!
     
  3. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,576
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tetesi au? source pleaseeeeeeeeeeeeeeeeee!
     
Loading...