Je, wabunge wa upinzani kumchangia Posho mwenzao Joshua Nassari kama walivyofanya kwa Zitto wakati wa Buzwagi?

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
25,385
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
25,385 2,000
Zitto aliwahi kusimamishwa ubunge kufuatia kukataa kuomba msamaha baada ya bunge kudai taarifa aliyoiwasilisha bungeni kuhusiana na kashfa ya Buzwagi haikuwa na ukweli.
Wabunge wa upinzani kwa umoja wao walidai Zitto kaonewa na hivyo kuazimia kumvhangia posho ya kukaa kwa muda wote atakaokuwa kifungoni na walifanya hivyo.

Sasa kuna huyu mbunge wa Chadema Nassari anayedai bunge limemfanyia dhuluma, je wabunge wenzake hawawezi kumhurumia na kumchangia posho na mshahara hadi 2020 uchaguzi mkuu utakapoitishwa?

Niendelee kuwatakia Kwaresma yenye baraka
Maendeleo hayana vyama!
 

mwakijembe

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2017
Messages
900
Points
1,000

mwakijembe

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2017
900 1,000
Zitto aliwahi kusimamishwa ubunge kufuatia kukataa kuomba msamaha baada ya bunge kudai taarifa aliyoiwasilisha bungeni kuhusiana na kashfa ya Buzwagi haikuwa na ukweli.
Wabunge wa upinzani kwa umoja wao walidai Zitto kaonewa na hivyo kuazimia kumvhangia posho ya kukaa kwa muda wote atakaokuwa kifungoni na walifanya hivyo.

Sasa kuna huyu mbunge wa Chadema Nassari anayedai bunge limemfanyia dhuluma, je wabunge wenzake hawawezi kumhurumia na kumchangia posho na mshahara hadi 2020 uchaguzi mkuu utakapoitishwa?

Niendelee kuwatakia Kwaresma yenye baraka
Maendeleo hayana vyama!
Ile vote 20 imeshamlipa, yeye aende akaunge mkono juhudi vizuri. Hamna mtu anajali uwepo ndani ya cdm. Sasa hivi tunajiwakilisha wenyewe kwenye social media.
 

lingamba lidodi

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2018
Messages
971
Points
1,000

lingamba lidodi

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2018
971 1,000
Mawazo yako siyo ya kibunge!
Mawazo yake ni mazuri sana,kwani alichokifanya nasari kinafahamika.
Hivyo mliepanga nae mpango huu ili ionekane amefutwa,bado mnatengeneza sababu ili ionekane ametelekezwa na bunge wenzake wa upinzani awe na sababu ya kuhamia ccm.
Alafu mayalla anakuja na thread humu eti jarida ya economist lina mchafua Rais na nchi yetu!!!! Shame.
Ccm fahamuni kwamba watanzania siyo mazuzu kama zamani,kila mnachofanya kikao peupe kinajulikana.
Mnafanikiwa kutufanya mazuzu kabla ya uchaguzi,lakini baada ya hapo ufahamu zetu zinarudi na kutuonyesha kuwa tumekosea kuwapa nchi.
Hongera yenu toka kwangu,kila Mungu ataamua

Sent using Jamii Forums mobile app
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
25,385
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
25,385 2,000
Mawazo yake ni mazuri sana,kwani alichokifanya nasari kinafahamika.
Hivyo mliepanga nae mpango huu ili ionekane amefutwa,bado mnatengeneza sababu ili ionekane ametelekezwa na bunge wenzake wa upinzani awe na sababu ya kuhamia ccm.
Alafu mayalla anakuja na thread humu eti jarida ya economist lina mchafua Rais na nchi yetu!!!! Shame.
Ccm fahamuni kwamba watanzania siyo mazuzu kama zamani,kila mnachofanya kikao peupe kinajulikana.
Mnafanikiwa kutufanya mazuzu kabla ya uchaguzi,lakini baada ya hapo ufahamu zetu zinarudi na kutuonyesha kuwa tumekosea kuwapa nchi.
Hongera yenu toka kwangu,kila Mungu ataamua

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwahiyo ni kweli Nassari hakuhudhuria bungeni kwa miezi 9 !fululizo?
 

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
3,562
Points
2,000

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
3,562 2,000
Zitto aliwahi kusimamishwa ubunge kufuatia kukataa kuomba msamaha baada ya bunge kudai taarifa aliyoiwasilisha bungeni kuhusiana na kashfa ya Buzwagi haikuwa na ukweli.
Wabunge wa upinzani kwa umoja wao walidai Zitto kaonewa na hivyo kuazimia kumvhangia posho ya kukaa kwa muda wote atakaokuwa kifungoni na walifanya hivyo.

Sasa kuna huyu mbunge wa Chadema Nassari anayedai bunge limemfanyia dhuluma, je wabunge wenzake hawawezi kumhurumia na kumchangia posho na mshahara hadi 2020 uchaguzi mkuu utakapoitishwa?

Niendelee kuwatakia Kwaresma yenye baraka
Maendeleo hayana vyama!
mbona unatuuliza humu JF siungeenda kuwauliza kwenye Majimbo yao mkuu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Adili

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
3,146
Points
2,000

Adili

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2007
3,146 2,000
Zitto aliwahi kusimamishwa ubunge kufuatia kukataa kuomba msamaha baada ya bunge kudai taarifa aliyoiwasilisha bungeni kuhusiana na kashfa ya Buzwagi haikuwa na ukweli.
Wabunge wa upinzani kwa umoja wao walidai Zitto kaonewa na hivyo kuazimia kumvhangia posho ya kukaa kwa muda wote atakaokuwa kifungoni na walifanya hivyo.

Sasa kuna huyu mbunge wa Chadema Nassari anayedai bunge limemfanyia dhuluma, je wabunge wenzake hawawezi kumhurumia na kumchangia posho na mshahara hadi 2020 uchaguzi mkuu utakapoitishwa?

Niendelee kuwatakia Kwaresma yenye baraka
Maendeleo hayana vyama!
Kwani amevuliwa ubunge au amesimamishwa? Waheshimiwa hawana chama cha wafanyakazi vile?
 

Crimea

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
7,276
Points
2,000

Crimea

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
7,276 2,000
Mawazo yake ni mazuri sana,kwani alichokifanya nasari kinafahamika.
Hivyo mliepanga nae mpango huu ili ionekane amefutwa,bado mnatengeneza sababu ili ionekane ametelekezwa na bunge wenzake wa upinzani awe na sababu ya kuhamia ccm.
Alafu mayalla anakuja na thread humu eti jarida ya economist lina mchafua Rais na nchi yetu!!!! Shame.
Ccm fahamuni kwamba watanzania siyo mazuzu kama zamani,kila mnachofanya kikao peupe kinajulikana.
Mnafanikiwa kutufanya mazuzu kabla ya uchaguzi,lakini baada ya hapo ufahamu zetu zinarudi na kutuonyesha kuwa tumekosea kuwapa nchi.
Hongera yenu toka kwangu,kila Mungu ataamua

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa hivyo wewe unampinga hata Lisu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

lingamba lidodi

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2018
Messages
971
Points
1,000

lingamba lidodi

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2018
971 1,000

Glenn

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2018
Messages
7,247
Points
2,000

Glenn

JF-Expert Member
Joined May 22, 2018
7,247 2,000
Zitto aliwahi kusimamishwa ubunge kufuatia kukataa kuomba msamaha baada ya bunge kudai taarifa aliyoiwasilisha bungeni kuhusiana na kashfa ya Buzwagi haikuwa na ukweli.
Wabunge wa upinzani kwa umoja wao walidai Zitto kaonewa na hivyo kuazimia kumvhangia posho ya kukaa kwa muda wote atakaokuwa kifungoni na walifanya hivyo.

Sasa kuna huyu mbunge wa Chadema Nassari anayedai bunge limemfanyia dhuluma, je wabunge wenzake hawawezi kumhurumia na kumchangia posho na mshahara hadi 2020 uchaguzi mkuu utakapoitishwa?

Niendelee kuwatakia Kwaresma yenye baraka
Maendeleo hayana vyama!
hivi Muzhiri Muzhiri yuko wapi?
bila shaka anamwogopa sana Zito

Sent using Jamii Forums mobile app
 

mwananyaso

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
1,722
Points
2,000

mwananyaso

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
1,722 2,000
Zitto aliwahi kusimamishwa ubunge kufuatia kukataa kuomba msamaha baada ya bunge kudai taarifa aliyoiwasilisha bungeni kuhusiana na kashfa ya Buzwagi haikuwa na ukweli.
Wabunge wa upinzani kwa umoja wao walidai Zitto kaonewa na hivyo kuazimia kumvhangia posho ya kukaa kwa muda wote atakaokuwa kifungoni na walifanya hivyo.

Sasa kuna huyu mbunge wa Chadema Nassari anayedai bunge limemfanyia dhuluma, je wabunge wenzake hawawezi kumhurumia na kumchangia posho na mshahara hadi 2020 uchaguzi mkuu utakapoitishwa?

Niendelee kuwatakia Kwaresma yenye baraka
Maendeleo hayana vyama!
Tuone uzalendo wao wa magumashi

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,382,017
Members 526,249
Posts 33,817,446
Top