Je, vijana wa CHADEMA wamechoka au kuna mgomo baridi?

SAGAI GALGANO

JF-Expert Member
Nov 13, 2009
30,516
2,000
Mods jamaa kadai mapicha picha nami nimemwagia ya kutosha kukata kiu yake mbona mumeyafuta? Wacheni hizo bana.
 

Adharusi

JF-Expert Member
Jan 22, 2012
14,148
2,000
Chadema takataka kwa mujibu wa Boniface, cheo cha meya amelifanya ni jina lake
 

MWALLA

JF-Expert Member
Dec 12, 2006
16,245
2,000
View attachment 687935
Kama hampost picha mnapiga za nini?
cfb186d5971b02ee06c98b4727ed7657.jpg

Huyu anaitwaje vilee
 

Chintu

JF-Expert Member
Feb 4, 2011
5,254
2,000
Kila wakati na kitabu chake, Chadema ime graduate mambo ya kupost picha za mikutano tumewaachia kina jingalao wajifurahishe this time Chadema inapiga kimya kimya.
Kweli kila kitabu na wakati wake.
Nikiikumbuka hamasa za chama chetu enzi za Dr!
Sugu angekuwa kishatolewa zamaaaaaani.
 

MISULI

JF-Expert Member
Jan 15, 2014
7,431
2,000
Wewe hata wakianza tena kurusha picha za mikutano hapa jamiiforums, utatafuta sababu ya kukubaliana tu!

Nimekusoma kwenye mabandiko yako ya nyuma.
Huyu jamaa hajui hata anachosimamia.Anabeba dhana nzima ya NYUMBU
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom