Je, viapo vya Wateule wa Rais ambao ni Waislamu ni sahihi?

Josh J

JF-Expert Member
Mar 16, 2021
1,776
2,000
Wakuu Naomba Kujua Jambo Moja Kwamba, Nimekuwa Nikiona Viongozi Wengi Wanaoteuliwa Na Rais Ambao Ni Waislamu Wamekuwa "wakiapa" Badala Ya Kuthibitisha. What I know ni Kwamba Waislamu Hawaapi Bali wanathibitisha.

Je, Viapo Vyao Viko Sahihi Kisheria?
 

Ramaan

Senior Member
Aug 7, 2020
106
250
SWEAR & AFFIRM.....haina tatizo vyote ni viapo kwa muktadha wa Islam na wakristo. ..
 

mdukuzi

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
8,969
2,000
Mama Samia alishiriki mazish ya bwana john wapi kulee chatooo.je wanawake wa kiislam wanaruhusiwa kuzika siku hizi
 

Jesuitdon

JF-Expert Member
Dec 18, 2018
3,212
2,000
Wakuu Naomba Kujua Jambo Moja Kwamba, Nimekuwa Nikiona Viongozi Wengi Wanaoteuliwa Na Rais Ambao Ni Waislamu Wamekuwa ""wakiapa"" Badala Ya Kuthibitisha. What I know ni Kwamba Waislamu Hawaapi Bali wanathibitisha, Je Viapo Vyao Viko Sahihi Kisheria??
Kabisa
 

Kalamu1

JF-Expert Member
Jul 7, 2018
11,364
2,000
Wakuu Naomba Kujua Jambo Moja Kwamba, Nimekuwa Nikiona Viongozi Wengi Wanaoteuliwa Na Rais Ambao Ni Waislamu Wamekuwa ""wakiapa"" Badala Ya Kuthibitisha. What I know ni Kwamba Waislamu Hawaapi Bali wanathibitisha, Je Viapo Vyao Viko Sahihi Kisheria??
Hueleweki.

"Kuapa"

"Kuthibitisha"

Maana zake ni zipi?

Kwa nini wanaapa?

Wanathibitisha nini?

All in All - "waape au wathibitishe", makes no difference in their performance.

That's simply a meaningless ritual.
 
Jul 21, 2018
90
125
Sio sawa kisheria Waislam wanathibitisha na wakristo wanathibitisha.
Muislam anaanza na maneno Wallah wabillah watallah mimi Mpare mweusi nathibitisha......
Mkiristo anaanza kwa kusema
Mimi Msukuma mrefu naapa....
Msingi wake ni kuwa muislam hawez kuapa mbele ya binadam mwenzake
Bali anathibitisha muislam anakula kiapo kwa Allah
 

NAWATAFUNA

JF-Expert Member
Nov 14, 2019
11,129
2,000
Kiapo akina maana asee,mtu anaapa na bado anaiba?
Embu fikiria lile nyomi la Lisu kweli ni la Lisu kupata kura milioni moja na ushehe!
Yani kura za Lisu ukizigeuza kuwa pesa hazinunui hata nyumba Buza kwa mpalange
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom