miss pablo

JF-Expert Member
Jul 9, 2018
4,506
2,000
Hakuna kitu inaniboa kama hii. Utafikiri ndo Mungu mtu. Magufuli my black as*

His era is gone. Let it be. Tena kikatiba hili baraza halikupaswa kuwepo. Basi tu sisi watz ni wapumbavu

Hapo pa asubuhi mama jioni jk
 

KingCobra95

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
1,757
2,000
Ww inakuuma nini,Jtatu asubuhi unaamka na marehemu😆😆
Ndo maana nasema he is living rent free inside your heads,RENT FREE
 

Panga Makalikuwili

JF-Expert Member
Aug 30, 2016
291
500
Mwenyezi Mungu amrehemu,

Angetufariji

Angefanya tujiamini sana hata kwenye hatari

Angetuaminisha kuwa Mungu anatupenda sana sisi kuliko wengine (hili ni jambo jema sana)

Angezitajirisha nafsi zetu kwa kutuwekea wazi utajiri tulionao nchini

Pia angetutangazia faida kubwa imepatikana tangu ununuzi wa ndege uanze.

Kwa kweli Jana wakati tunapokea ndege mbili za airbus bila kuwepo baba imeniuma sana na kuhisi haikutakiwa kuwa hivi.
 

smarte_r

JF-Expert Member
Nov 8, 2013
2,656
2,000
Mwenyezi Mungu amlehemu


Angetufariji

Angefanya tujiamini sana hata kwenye hatari

Angetuaminisha kuwa Mungu anatupenda sana sisi kuliko wengine.(hili ni jambo jema sana)

Angezitajirisha nafsi zetu kwa kutuwekea wazi utajiri tulionao nchini

Pia angetutangazia faida kubwa imepatikana tangu ununuzi wa ndege uanze.

Kwa kweli Jana wakati tunapokea ndege mbili za airbus bila kuwepo baba imeniuma sana na kuhisi haikutakiwa kuwa hivi.
hee!...kumbe jana mmepokea ndege?...mimi hata nilikuwa sijui.
 

elvischirwa

JF-Expert Member
Jan 26, 2013
11,240
2,000
Mwenyezi Mungu amlehemu


Angetufariji

Angefanya tujiamini sana hata kwenye hatari

Angetuaminisha kuwa Mungu anatupenda sana sisi kuliko wengine.(hili ni jambo jema sana)

Angezitajirisha nafsi zetu kwa kutuwekea wazi utajiri tulionao nchini

Pia angetutangazia faida kubwa imepatikana tangu ununuzi wa ndege uanze.

Kwa kweli Jana wakati tunapokea ndege mbili za airbus bila kuwepo baba imeniuma sana na kuhisi haikutakiwa kuwa hivi.
Mipango ya kuzipokea na kuzizindua iko mbioni, mwali hufichwa kabla ya kutolewa hadharani.
 

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
21,474
2,000
Mwenyezi Mungu amlehemu


Angetufariji

Angefanya tujiamini sana hata kwenye hatari

Angetuaminisha kuwa Mungu anatupenda sana sisi kuliko wengine.(hili ni jambo jema sana)

Angezitajirisha nafsi zetu kwa kutuwekea wazi utajiri tulionao nchini

Pia angetutangazia faida kubwa imepatikana tangu ununuzi wa ndege uanze.

Kwa kweli Jana wakati tunapokea ndege mbili za airbus bila kuwepo baba imeniuma sana na kuhisi haikutakiwa kuwa hivi.
Hivi jana zilipokelewa?
 

Candela

Member
Aug 12, 2021
77
150
Ama kweli majuto ni mjukuu, kama tungejua mapambano yako yangetufikisha hapa basi tungepinga harakati zako zote. Tungekubali kukaa katika maisha yale lakini siyo haya uliyotuachia.

Mungu akurehemu Rais wa kweli uliyewahi kutokea Tanzania. Tutaonana baadae.
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
53,981
2,000
Ama kweli majuto ni mjukuu, kama tungejua mapambano yako yangetufikisha hapa basi tungepinga harakati zako zote. Tungekubali kukaa katika maisha yale lakini siyo haya uliyotuachia.
Mungu akurehemu Rais wa kweli uliyewahi kutokea Tanzania. Tutaonana baadae.
Mung yupi?
hivi unajua meko aliumiza watu wangapi.

alifungia mpaka twitter kisa matusi ya mtu mmoja kigogo?
 

Nguseroh

JF-Expert Member
Jan 18, 2020
2,103
2,000
Ama kweli majuto ni mjukuu, kama tungejua mapambano yako yangetufikisha hapa basi tungepinga harakati zako zote. Tungekubali kukaa katika maisha yale lakini siyo haya uliyotuachia.

Mungu akurehemu Rais wa kweli uliyewahi kutokea Tanzania. Tutaonana baadae.
Arudishe rambirambi na matrilion ya hazina aliyoiba. Sasa hivi anachezea vitasa vya hatarii huko kuzimu.

Onana naye kivyako huko!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom