Je utaburi wa Mwalimu Nyerere atakaeingusha CCM na mwana CCM mwenyewe unatimia?


radika

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
16,013
Likes
22,816
Points
280
Age
36
radika

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
16,013 22,816 280
Makada wengi wa CCM wapo kimya wanasubiri 2020 kuamka katika medani za siasa wakina Sophia Simba na wengineo natabiri 2020 kwa mwenendo wa Rais Magufuli kwa mwenendo wake wa kupendelea baadhi ya maeneo.

Tutegemee CCM kupata upinzani wa hali ya juu kama si kushindwa vibaya sana naona upinzani unashamili kwa nguvu kubwa mno hasa kipindi hiki ambacho inatumika nguvu kubwa kuuteketeza.
 
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
8,786
Likes
9,211
Points
280
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
8,786 9,211 280
Hakika mkulu anakiua chama cha majizi na kina Xhaka humudu
 

Forum statistics

Threads 1,237,478
Members 475,533
Posts 29,290,015