Je, ushawahi tongoza au kutongozwa kwa wimbo gani?


Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,665
Likes
43,637
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,665 43,637 280
Man oh man...Marvin Gaye was off the chain....

[ame="http://www.youtube.com/watch?v=BKPoHgKcqag"]YouTube- Marvin Gaye Lets Get It On[/ame]
 
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
2,680
Likes
459
Points
180
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
2,680 459 180
Nyani Ngabu Are U back? Wellcome again
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,735
Likes
260
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,735 260 180
Man oh man...Marvin Gaye was off the chain....

YouTube- Marvin Gaye Lets Get It On
...Classic!

inanikumbusha miaka ile ya uhujumu uchumi,...VCR na TV zilikuwa bidhaa za kuzificha chumbani, tena unaangalia kwa sauti ndoooogo na kibao chake kingine 'Sexual Healing!'

Wadau mnasemaje? Wimbo unaweza kubeba ujumbe tosha kwa mlengwa au ndio kusema wengine wana pamba maskioni?
Je, ushawahi 'tongoza/tongozwa' kwa wimbo gani? :)
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
Hili si swali la Mbu aliloliuliza kwenye thread ya Marvin Gaye....mimi naona linajitosheleza kabisa kuwa mada inayojitegemea. Haya wewe umewahi kutongoza au kutongoza kwa kutumia wimbo gani?

Mimi kuna nyimbo kadhaa ambazo nimeshawahi kutongozea....

'Subalkheri mpenzi' 'shemeji shemeji huku mwazima taa'...
ukinitongoza na hizo hunipati
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
ukinitongoza na hizo hunipati
please niibie siri unaingilika kwa nyimbo gani, nianze kujifua?............... usimwambie pearl lakini.................
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,665
Likes
43,637
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,665 43,637 280
ukinitongoza na hizo hunipati
Hey girl...how you doin'? My name is Nyani, last name Ngabu....I was wondering If I could......
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
please niibie siri unaingilika kwa nyimbo gani, nianze kujifua?............... usimwambie pearl lakini.................
nitakuinbox nipe e-mail adrs yako
 
H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
mie kila ninapotoka safari napokewa na mime wangu kwa kutolewa out na huwa anahakikisha wimbo wa '......pole sana mama, kwa kwa safari bibii, tangu uondoke ......' wa njeje.
Basi najisikia raha sana,
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
Mie wimbo wa Keith Sweat - TWISTED turned me on I like that song, baba watoto alikuwa ananikosha nao kweli.
 
T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,431
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,431 17 0
Njiwa peleka salamuuuuuuuuuuu.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,665
Likes
43,637
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,665 43,637 280
hapa tunaongelea wimbo si maneno ya kusema.....
Kumbe uko mshamba hivyo? Kwa taarifa yako huo ni wimbo na yaelekea huujui wewe. Let me move on to the next one.....
 

Forum statistics

Threads 1,214,255
Members 462,617
Posts 28,506,897