Je usafiri wako unautumia ipasavyo kama hawa jamaa


MAUBIG

MAUBIG

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
980
Likes
549
Points
180
MAUBIG

MAUBIG

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
980 549 180
Kwa mtizamo wangu hawa bandugu wanataka kurudisha pesa ndani ya miezi mitatu (3)
 

Attachments:

Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,004
Likes
5,178
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,004 5,178 280
Nimewakubali
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,907
Likes
134
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,907 134 160
Dah!Huyo wa kitimoto sijui anaelekea wapi, ningejua ningemfuatilia nimalizie w/end yangu kwa nyama ya kitimoto
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,092
Likes
18
Points
135
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,092 18 135
Huyu hatumii usafiri wake ipasavyo bali anaufuja ipasavyo. Sijui katika nchi alimo kama kuna sheria. Maana inaonekana hajali wenzake huyu!
 
Dodoma one

Dodoma one

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
327
Likes
10
Points
35
Dodoma one

Dodoma one

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
327 10 35
Nimeipenda hiyo chaser nyenye magogo.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
29,462
Likes
8,885
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
29,462 8,885 280
Safi sana ana max utilazation.
 
Thomas Odera

Thomas Odera

Verified User
Joined
Nov 1, 2010
Messages
649
Likes
19
Points
35
Age
46
Thomas Odera

Thomas Odera

Verified User
Joined Nov 1, 2010
649 19 35
Hiyo hapana kwa gari langu na pia kwa sheria ya nchi hii si sawa maana inabidi baadhi ya sehemu za gari kama vioo inabidi uvunje ambayo ni kosa kisheria. Ila mkuu ahsante kwa hizi picha
 
Kaitampunu

Kaitampunu

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
1,761
Likes
115
Points
160
Kaitampunu

Kaitampunu

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
1,761 115 160
Hiyo hapana kwa gari langu na pia kwa sheria ya nchi hii si sawa maana inabidi baadhi ya sehemu za gari kama vioo inabidi uvunje ambayo ni kosa kisheria. Ila mkuu ahsante kwa hizi picha
Nahisi nchi zingine hazina traffic rules.
 
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
1,948
Likes
4
Points
135
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
1,948 4 135
Nahisi nchi zingine hazina traffic rules.
Inaonekana tuu kuwa hizi ni nchi za Ujamaa. Na vifaa vyao ni vya kikwekweli. Jaribu na Mark II yako uone kama piston zote hazijatokea mbavuni.
 
piper

piper

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
3,255
Likes
11
Points
135
piper

piper

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
3,255 11 135
Overloading, bora liende
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
12,960
Likes
9,577
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
12,960 9,577 280
Waswahili wanasemaa, kikufaacho chako!
 
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
1,395
Likes
27
Points
135
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
1,395 27 135
Duh kumbe jamaa kabeba wadudu wa Kimara!
attachment.php?attachmentid=73283&d=1354379198
 
Kaitampunu

Kaitampunu

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
1,761
Likes
115
Points
160
Kaitampunu

Kaitampunu

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
1,761 115 160
Inaonekana tuu kuwa hizi ni nchi za Ujamaa. Na vifaa vyao ni vya kikwekweli. Jaribu na Mark II yako uone kama piston zote hazijatokea mbavuni.
Siwezi kagari kangu nilikapata kwa mkopo na bado nadaiwa.
 

Forum statistics

Threads 1,215,050
Members 463,005
Posts 28,533,663