Je ungeamua kufanya nini? - kwa waliooa na walioolewa tu. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ungeamua kufanya nini? - kwa waliooa na walioolewa tu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jibaba Bonge, Aug 11, 2011.

  1. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,211
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Ingekuwa inawezekana kurudisha nyuma miaka na ukaweza kurudi mpaka muda kabla hujaoa ama kuolewa; Je ungeoa/ungeolewa? na kama ungeoa/ungeolewa, je ungekubali kuoa ama kuolewa na mwenzi wako uliye naye sasa?
     
Loading...