Je unazifahamu nguo maalumu za makarani wa sensa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je unazifahamu nguo maalumu za makarani wa sensa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimbori, Aug 16, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Nimesikia matangazo ya kuhasisha sensa katika vyombo vya habari yakisema, makarani wa sensa watakuwa wamevaa nguo maalumu wakati wa zoezi la sensa. Zimebaki takribani siku kumi kuelekea siku ya sensa, binafsi sijajua hizo nguo maalumu zina rangi na maandishi gani, kama unajua naomba utuambie ili kukamilisha elimu kwa umma.
     
  2. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,190
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Mimi zisifahamu. Halafu nahofia siku ya sensa nitakuwa safarini, so nimepiga marufuku kumfungulia mlango mtu yoyote kwa kina dada, wangeonyesha uniform zao zipoje ningemwambia dada awafungulie wao tu, lakini me nahisi na familia yangu hatutohesabiwa.

    Ulinzi kwanza jamani, wengine watakuja wamejitengenezea mashati yameandikwa wakala wa sensa na ina log ya serikali kumbe wezi, and i love my thing so much to risk them like this.
     
  3. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,341
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kofia, fulana au t shrt na kitambulsho
     
  4. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,254
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Na tabasamu pia zitakuwepo!
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Of course, rangi za taifa. Unazijuwa?
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mkuu unataka kuzicopy halafu ujidai ni mchukua takwimu nini?
    Nahisi ka harufu cha utapeli hapa.
     
  7. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 6,110
    Likes Received: 1,749
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    UMEONA MKUU.. Na wanaojua pia umuhimu wa Sensa Walikuwepo

    [​IMG]
     
  8. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,686
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Km vile vinguo vya watu wa parking jijini darisalama au wajenzi vile vizibao vinavyog'aa!
     
  9. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Za Taifa au Bendera ya Taifa?:israel:
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Kauliza zina rangi gani.
     
  11. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Wakuu msishangae jamaa wanatoka na rangi za kijani na njano kwani wasimamizi wakwanza ni wazee mabarozi wa ccm eti nyumba kumi.
    Wakuu hamuoni ziara za rais, makamu, mawaziri na la kusikitisha hata ziara za walioba bado njano na kijani inatawala na hakuna hata kukemea. Nyie subiri kama hawavalishwi magamba suit.
     
Loading...