Je, unaweza kupigana kwa ajili ya mpenzi wako? Kwanini?

Lawrich

JF-Expert Member
Aug 27, 2013
546
1,000
Never na wala sijawahi kuwaza kitu kama hicho... Nina mambo mengi sana ya kufanya muda hamsubiri mtu, huo muda wa kugombana natoa wapi kwanza???
 

Bacyclerbacy

JF-Expert Member
Sep 6, 2016
1,640
2,000
HAPANA

Kwasababu cmwamini binaadam mwenzangu asilimia 100

Huyo ninayempigania siwezijua moyo wake unawaza nn kama amepanga kunisaliti baadae

Aisee siwez kama anaenda na aende tyuuu
 

Shadeeya

JF-Expert Member
Mar 12, 2014
37,166
2,000
Walipigana miaka ya nyuma kwa kutokujua mioyo ya wanaume ikoje, ila kwa miaka ya sasa hakuna hata cha kufanya kupigana kwa sababu wanaopenda kutoka moyoni ni wa kuhesabu wengi waigizaji.

Hivyo unaweza kupigana mwisho wa siku unachanwa live kwamba hupendwi anampenda uliyempiga.
 

Go mi num

JF-Expert Member
Sep 3, 2014
1,325
2,000
Walipigana miaka ya nyuma kwa kutokujua mioyo ya wanaume ikoje, ila kwa miaka ya sasa hakuna hata cha kufanya kupigana kwa sababu wanaopenda kutoka moyoni ni wa kuhesabu wengi waigizaji.

Hivyo unaweza kupigana mwisho wa siku unachanwa live kwamba hupendwi anampenda uliyempiga.
Hapo sasa .. Fedheha hizo nani anazitaka sasa
 

nosspass

JF-Expert Member
Mar 7, 2013
4,790
2,000
hvi kweli bado binadamu wanapigana coz of mahaba....... ila wanawake kwa kiasi fulani wana timbili balaa..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom