Je, unavutiwa na mwanamke/msichana anaevuta sigara au shisha?

PlayBoyMwema

JF-Expert Member
Jul 27, 2014
1,685
2,000
Kwa kweli hawa wanawake/wasichana wanaovuta sigara nimetokea kutowapenda hata sijui kwanini nahisi sigara zilitengenezwa kwa ajili ya kutumia sisi wanaume ila wanawake nadhani wanafosi tu hawapendez kabisaa kuvuta sigara... unakutana na msichana mzurii ile unaanza kuongea nae ghafla unasikia harufu ya sigara ikitoka kinywani mwake aarrgghh

kumbukeni nyie wanawake/wasichana ni maua ya dunia mnatakiwa mnukie sio kunuka mimoshi ya sigara
 

Joanah

JF-Expert Member
Aug 14, 2016
14,905
2,000
Kila binadamu na starehe yake
Alafu wapo wanaopenda wavuta shisha pia
 

kauzu12

JF-Expert Member
Nov 11, 2016
871
1,000
Ukilala na demu anaevuta fegi asubui mdoma unanuka kama choo. Hata wanaume pia tunawakela sana wake zetu sema tu wanatuvumilia
 

KARANJA 007

JF-Expert Member
Jul 31, 2015
6,011
2,000
Kila binadamu na starehe yake
Alafu wapo wanaopenda wavuta shisha pia
Afu wewe?ungejua jinsi comment zako zinavyonitia mshawasha warahi ungenihurumia japo ukaja PM nikupe yanayonisibu kuhusu wewe mwandani mamii.
 

Lyn Vivac

JF-Expert Member
Aug 30, 2016
876
1,000
Kwa kweli hawa wanawake/wasichana wanaovuta sigara nimetokea kutowapenda hata sijui kwanini nahisi sigara zilitengenezwa kwa ajili ya kutumia sisi wanaume ila wanawake nadhani wanafosi tu hawapendez kabisaa kuvuta sigara... unakutana na msichana mzurii ile unaanza kuongea nae ghafla unasikia harufu ya sigara ikitoka kinywani mwake aarrgghh

kumbukeni nyie wanawake/wasichana ni maua ya dunia mnatakiwa mnukie sio kunuka mimoshi ya sigara
Kwahyo unadhani sisi tunapanda mnavyonuka mi sigara hiyo?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom