Je unataka juwa inbox ya mpenzi wako


M

Mkimagi

Member
Joined
Jan 30, 2010
Messages
26
Likes
0
Points
0
M

Mkimagi

Member
Joined Jan 30, 2010
26 0 0
Hi wana forum.
Asante kwa ushauri wenu.
Nimeamuwa kuachana na hii kitu.
Samahani wana forum wote.
Lakini hii software inaweza kutumika for home intelligence kwa hajili ya kumonita watoto.
Asanteni.
 
Mahai

Mahai

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
351
Likes
5
Points
35
Mahai

Mahai

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2010
351 5 35
Si vizuri watu kufanya hivyo, we should respect other people's privacy!
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180

Sure,

Unless you have got a reasonable reason to do that. Under normal circumstance, such passwords and the like should be accessible!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Acha kutaka kuwadanganya watu wewe.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
Sure,

Unless you have got a reasonable reason to do that. Under normal circumstance, such passwords and the like should be accessible!
.....hehehe!
it is better vitu vingine ''vikaachwa tu'' kama vilivyo!kama mtu sio mwaminifu ATAENDELEA KUTOKUWA MWAMINIFU hata kama utaaccess mails,simu nk

the question of being faithful IS HAPPENING IN ONE'S HEAD/MIND!i mean mtu kuwa mwaminifu ni swala la yeye kuamua na sio kushurutishwa
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
104
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 104 145
Za kompyta hazina dili. Nataka kujua kinachoendelea kwenye sim ya mamsap bila yy kujua
 
M

Mkimagi

Member
Joined
Jan 30, 2010
Messages
26
Likes
0
Points
0
M

Mkimagi

Member
Joined Jan 30, 2010
26 0 0
Ninafanya kwa email tu bado kidogo nitafanya ya simu.
Wale wana forum ambao mnataka service kwa upande wa simu wawe macho it w'll be soon.
Alafu ni vizuri kujuwa kinacho endelea.Kati yako na mpenzio.
Hata kujuwa uhaminifu wa rafiki yake.
 
M

Mkimagi

Member
Joined
Jan 30, 2010
Messages
26
Likes
0
Points
0
M

Mkimagi

Member
Joined Jan 30, 2010
26 0 0
Salaam tena wana forum.
Jamani naomba watu ambao amna shida na hii service naomba msichafue hii post waacheni watu wenye shida wasaidiwe!
Jamani wana forums be seriously!
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
33
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 33 145
Tuheshimiane, tuaminiane. Kila mtu ana haki ya kuthaminiwa na kutambuliwa utu wake, hii ni pamoja na usiri wa mambo yake binafsi. Kudodosoana na kuchokoana kutaamsha madudu yaliyolala, afu tutaletewa thread humu ndani. "...niliomba password ya mupenzi ya e mail yake, niliyoyakuta yamenifanya kuvunja ndoa yangu..." Nani atakaye amua majuto kama hayo humu kwenye forums?
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,159
Likes
1,819
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,159 1,819 280
Sure,

Unless you have got a reasonable reason to do that. Under normal circumstance, such passwords and the like should be accessible!
Under abnormal surcumstances ndo unatafuta njia ya kuipata bila yy kuwa na ridhaa?
Dark City naona sasa unaelekea MODECO kama sio Orlando.
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
104
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 104 145
Leta ya simu, ndugu. Usiwasikilize wanaoogopa kujua undani wa wenza wao
 
Sugar wa Ukweli

Sugar wa Ukweli

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
373
Likes
3
Points
0
Sugar wa Ukweli

Sugar wa Ukweli

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
373 3 0
Mkimagi unaweza kujua password ya mwenzio hata kama yuko mbali?,mfano uk na mie niko Tz?,yaani ambao hatutumii computer moja?,au sina access na computer anayotumia!!
 
Triplets

Triplets

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
1,104
Likes
60
Points
145
Triplets

Triplets

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
1,104 60 145
Ninafanya kwa email tu bado kidogo nitafanya ya simu.
Wale wana forum ambao mnataka service kwa upande wa simu wawe macho it w'll be soon.
Alafu ni vizuri kujuwa kinacho endelea.Kati yako na mpenzio.
Hata kujuwa uhaminifu wa rafiki yake.
Mtu kama akitaka kujua pass word ya email adress ya mkewe/mumewe si amuombe tuu! ya nini kuanza ku play ukachero wakati mume/mke ni wako mwenyewe???

akikunyima ndio uanze kutafuta sababu kwa nini kakataa, kama anacheat utampata tu hakuna lazima ya kum kachero mtu mzima na akili zake, wala hakuna haja ya kwenda ku chungulia inbox zake
 
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
4,485
Likes
4,856
Points
280
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
4,485 4,856 280
People have got all the rights to sue you. Uwasaidie ili iweje? Sheria ni msumeno kumbuka
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Hii ni hatari sana, kwa maneno yako tu whether your joking or your serious you deserve to be under investigation hivi ni vitu serious sana ndugu usiongeongee tu kufurahisha baraza hapa ooh:mad:
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,259
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,259 280
Hii ni hatari sana, kwa maneno yako tu whether your joking or your serious you deserve to be under investigation hivi ni vitu serious sana ndugu usiongeongee tu kufurahisha baraza hapa ooh:mad:

Thank you RayB...Watu wanavichukulia vitu hivi juu juu bila kuangalia implications zake ambazo zinaweza kuwa kubwa sana.
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
37
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 37 145
nafikiri swala lipo wazi kwa wanaoitaji huduma wawasiliane na mhusika kwani atatukichanguia faida na hasara hutomzui mtu kutumia huduma yenyewe
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
Ninafanya kwa email tu bado kidogo nitafanya ya simu.
Wale wana forum ambao mnataka service kwa upande wa simu wawe macho it w'll be soon.
Alafu ni vizuri kujuwa kinacho endelea.Kati yako na mpenzio.
Hata kujuwa uhaminifu wa rafiki yake.
Wewe kwa kiingereza unaitwa HACKER sasa unakuwa internet hacker na soon you will be mobile phone hacker watu wanaoweza kuaaccess passwords za watu au information without their consent and its not right. Kwa nchi za wenzetu ungechukuliwa hatua kwa sababu unainvade privacy ya mtu through hacking. Nakuomba uache try something else which will be useful than indulge yourself in other peoples business plus hao unaotaka wajoin your clique its not right.
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
nafikiri swala lipo wazi kwa wanaoitaji huduma wawasiliane na mhusika kwani atatukichanguia faida na hasara hutomzui mtu kutumia huduma yenyewe
Sure lakini still ukweli unabaki pale pale kwa sasa hii ni serious crime in the globe kwahiyo kama unaona ndugu yako anakwenda astray kwa either kutojua au kwa kujisahau au kwa makusudi basi haida budi kumkumbusha hasara zake na huwezi kumuacha aendelee while you know he is blindly heading to the pit.
 

Forum statistics

Threads 1,215,416
Members 463,197
Posts 28,547,391