Je, unapenda kuweka viungo gani katika juisi ya matunda?

RGforever

JF-Expert Member
Apr 3, 2011
6,897
2,000
Hello wana JF chef,

Ni mara yangu ya kwanza kupost humu. Ila si mbaya kama tukibadilishana ujuzi na maonjo kidogo kwenye afya na vyakula.

Mimi napenda juisi ya matunda yenye tangawizi kidogo pia hata ile ya miwa pia. Je, wewe hupendelea kuweka vitu gani zaidi kwenye juisi yako na unapoinywa hujisikia raha?

Karibuni
 

GREENER

JF-Expert Member
Aug 10, 2015
610
1,000
kwenye juisi za matunda mengine naweka tangawizi bt kwenye ukwaju huwa natumia hiliki
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom