Je Unamfahamu Adam Nditi Mzanzibar wa Chelsea?

  • Thread starter Ufipa-Kinondoni
  • Start date

Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
4,568
Likes
2,221
Points
280
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
4,568 2,221 280
Hizi ni taarifa zilizopo katika tovuti ya Chelsea

0,,10268%7E11272385,00.jpg


Adam Nditi,

Born on 18 September 1994 in Zanzibar, Tanzania, Adam arrived at Chelsea as an Under-13 and can play either left-back or left-wing. It was the more defensive of those roles he filled as the FA Youth Cup was captured in 2012. He was joint-highest youth league appearance maker and played four games for the reserves in 2011/12, his first full-time season which led to a professional contract.

As a schoolboy he amassed 27 youth team appearances, and featured regularly during the 2011 FA Youth Cup run to the semi-final.
Adam Nditi | Standard Article | Official Site | Chelsea Football Club

Hii imekuwa kasumba kwa Watz wengi kwenda nje na kujichimbia huko. Je we kama mdau wa michezo tufanyeje ili kupata wachezaji hao?
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,711
Likes
1,009
Points
280
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,711 1,009 280
Uzalendo hauji vivi hivi tu, unajengwa from the root. Na kuna uhusiano na hali ya siasa ya nchi, we unafikiri kama ungekuwa wewe ungerudi kutumikia nchi inayoliwa na wachache?
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,067
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,067 280
Shirikisho la mpira nchini linayo fursa na wajibu wa kufuatilia wachezaji wa Tz wanaocheza nchi za kigeni, ona kama tulvyowakosa akina Patrick Mtiliga na wengine
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,711
Likes
1,009
Points
280
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,711 1,009 280
Shirikisho la mpira nchini linayo fursa na wajibu wa kufuatilia wachezaji wa Tz wanaocheza nchi za kigeni, ona kama tulvyowakosa akina Patrick Mtiliga na wengine
Ali Hafif wa Qatar, yuko on fire ajabu, ana mguu wa kushoto ambao uko powerful ajabu na anaweza kufunga kutokea point ngumu ya uwanja.
Tumemkosa hivyo, tuko na uongozi hopeless kwenye soka, halafu Ashford Mamelodi anakuja kutuambia kuwa tuna bonge la rais.
 
W

Wandugu Masanja

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
1,535
Likes
36
Points
145
W

Wandugu Masanja

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
1,535 36 145
hivi angelikuwa bado yupo bongo angeliweza cheza kama alivyo? Huyo wala harudi kuja kucheza viwanja vya visivyokuwa na standard ukiondoa uwanja wa Taifa wapi kwengine ataweza uki slide unapata majeraha, kama mimi sirudi hata kuja tembea
 
Ozzie

Ozzie

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
3,233
Likes
49
Points
145
Ozzie

Ozzie

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
3,233 49 145
Wabongo kwa kupenda sifa, kwani amefanya nini mpaka atambulike sasa? Chapeni kazi kwanza.
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,375
Likes
693
Points
280
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,375 693 280
Shirikisho la mpira nchini linayo fursa na wajibu wa kufuatilia wachezaji wa Tz wanaocheza nchi za kigeni, ona kama tulvyowakosa akina Patrick Mtiliga na wengine
Mtiliga garasa 2 labda hafif na nditi.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
huyu akija tu huku kapoteza kazi yake halafu chengine mbona kina samatta wakuja cecafa na hamja lalama huyu dogo muacheni ajinafasi ndio zali lake hilo..
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,969
Likes
1,936
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,969 1,936 280
Wanatami aje wampige juju wafanane kiumaskini kama wao

wabongo roho mbaya sana
 
K

King'amuzi 2015

Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
51
Likes
0
Points
0
K

King'amuzi 2015

Member
Joined Aug 2, 2012
51 0 0
"Mzanzibari" anayekipiga Chelsea kwa nini sio "Mtanzania" anayekipiga Chelsea?
 
S

Swat

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
4,189
Likes
105
Points
160
S

Swat

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
4,189 105 160
"Mzanzibari" anayekipiga Chelsea kwa nini sio "Mtanzania" anayekipiga Chelsea?
Nami mkuu niliwaza hilo sikupata jibu la haraka. Kwa hiyo Haffif naye tumuite Mdar es salaam anayekipiga uarabuni,au Sammata uLIMWENGU na Mgosi nao tuwaite Wadar es salaam wanaokipiga Congo..1 ina swihi hii kweli...?
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,711
Likes
1,009
Points
280
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,711 1,009 280
Nami mkuu niliwaza hilo sikupata jibu la haraka. Kwa hiyo Haffif naye tumuite Mdar es salaam anayekipiga uarabuni,au Sammata uLIMWENGU na Mgosi nao tuwaite Wadar es salaam wanaokipiga Congo..1 ina swihi hii kweli...?
Zanzibar ni nchi mkuu, ina bendera, wimbo wa taifa na mamlaka yake kamili. Huwezi kuifananisha na Dar...
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,123
Likes
2,262
Points
280
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,123 2,262 280
Hivi kina Nditi ni wazenji?
 
Viper

Viper

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2007
Messages
3,669
Likes
78
Points
145
Viper

Viper

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2007
3,669 78 145
Abaki hukohuko... asijifanye mzalendo sana.. bongo atapoteza tu!
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,538
Likes
31
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,538 31 0
aah kumbe ni mzanzibari...nilifikiri ni mtanzania nilikua nishaanza kufurahia
 

Forum statistics

Threads 1,236,314
Members 475,050
Posts 29,253,944