Je, unakumbuka "Scaba-Scuba, Scaba Line", basi dogo lililokuwa ikifanya safari zake Dar es Salaam - Morogoro?

JBourne59

JF-Expert Member
Jan 17, 2020
432
1,000
Je, unaikumbuka?

(Kwa waliozaliwa kuanzia enzi za utawala wa Mzee Mwinyi (Mzee wa Rukhsa si rahisi kukumbuka hili basi)

Ni lililokuwa basi dogo, ilikuwa ikifanya safari zake Dar Es Salaam - Morogoro.

Ni basi lililokuwa linaweza kufanya safari tatu kwa sita kwa siku moja Dar - Moro licha ya changamoto za barabara wakati huo.

Je, unakumbuka iliishia wapi?

Ni miongoni mwa mabasi machache ya abiria yaliyokuwa na radio / cassette player ndani ya gari, Safari na Muziki.

Stendi/Kituo chake kwa Dar wakati huo ilikuwa na Magomeni Mapipa (sikumbuki vizuri kama pia waliwahi kuwa pale Manzese baada ya kutoka Magomeni mapipa)

Ewe Mhenga mwenzangu, umekumbuka nini zaidi?

Karibuni.
 

Bulesi

Platinum Member
May 14, 2008
10,292
2,000
Huyo SCUBA mwenyewe yuko wapi siku hizi? Hili jina linafanana na "Shkuba" yule muuza mihadharati aliye kuwa extradicted to USA!!
 

Coolhigh

JF-Expert Member
Feb 5, 2011
954
1,000
Scaba scuba, ilikuwa ni Mitsubishi Rosa nyekundu six cylinder. Enzi zile gari nyingi zikikuwa zikifanya safari 3 x 2. Kulikuwa na Camp Safari, Jongwe, El Sakran, Sansui, Accountant, Red Rooster, Cheetah, Uvikiuku, Selungwi, Wagala, Balhabou niishie tu hapo.
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
41,320
2,000
Shkuba hayo majina mbona yana element za utapeli? Si ndio huyo aliyekuwa anauza Ngada? Scuba na magari wapi na wapi? Scuba si Hardware na Fremu tu?
 

Bambushka

JF-Expert Member
Jan 9, 2020
2,580
2,000
Scaba scuba, ilikuwa ni Mitsubishi Rosa nyekundu six cylinder. Enzi zile gari nyingi zikikuwa zikifanya safari 3 x 2. Kulikuwa na Camp Safari, Jongwe, El Sakran, Sansui, Accountant, Red Rooster, Cheetah, Uvikiuku, Selungwi, Wagala, Balhabou niishie tu hapo.
Balhabou wamepoteaaaaa kabisa!

Everyday is Saturday............................... 😎
 

Adverse Effect

JF-Expert Member
Oct 8, 2017
790
1,000
Scaba scuba amewekeza sana kwenye ardhi (real estate) maeneo ya kigamboni, inawezekana akawa ndio tajiri mkubwa mmoja wapo mwenye kumiliki maeneo makubwa wilaya hiyo mpya.
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
59,043
2,000
1620021748209.png
 

Ubungo

JF-Expert Member
Apr 7, 2012
1,243
1,500
Scaba scuba, ilikuwa ni Mitsubishi Rosa nyekundu six cylinder. Enzi zile gari nyingi zikikuwa zikifanya safari 3 x 2. Kulikuwa na Camp Safari, Jongwe, El Sakran, Sansui, Accountant, Red Rooster, Cheetah, Uvikiuku, Selungwi, Wagala, Balhabou niishie tu hapo.
Nyingine zilikuwa Pop Juice, Master Top nk. Hizi zilikuwa zinapaki Magomeni Mapipa opposite CRDB Morogoro Road.

Nyingi zilikuwa ni Coaster za 3B engine ndo zikafuata Coaster Box Body.
El Sakaran ilipata ajali mbaya mno maeneo ya Mwidu 1991 au 2
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom