Je, unajua kuwa njaa ndio janga kubwa Duniani kuliko ugonjwa wowote ule?

Sandali Ali

JF-Expert Member
Apr 7, 2020
3,494
2,000
Karibu watu milioni 10 hufa kwa njaa kila mwaka duniani.

Fedha kiasi cha US Dollar billion 11 kingeweza kuondoa kabisa njaa duniani.

Cha ajabu Corona inayoua watu milioni moja kwa mwaka inapewa tension kubwa na dunia iko tayari kutumia US dollar zaidi ya billion 35 kukifuta kirusi hiki.

Je, unajua kwanini kirusi hiki kinapewa kipaumbele kuliko njaa inayoua watu wengi zaidi kuliko magonjwa yote duniani Dunia ina siri kubwa sana .
 

VAPS

JF-Expert Member
Jul 10, 2012
4,839
2,000
Kabisa mkuu, tumbo mambo yote.Corona imeanza na kuwa tishio zaidi kwa walioshiba.Haki na usawa labda huko peponi.
 

Frega Bao

JF-Expert Member
Oct 16, 2015
386
250
Kazi kwelikweli
tapatalk_1614317823528.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom