Je unajua kuwa 90% ya wanawake wanapo funga ndoa huwa hawana uhakika kama huyo ndio mume sahihi.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je unajua kuwa 90% ya wanawake wanapo funga ndoa huwa hawana uhakika kama huyo ndio mume sahihi....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Industry, Sep 7, 2012.

  1. The Industry

    The Industry Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 1, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siri hii nimeipata baada ya kuzungumza vizuri na wakina dada baadhi ninaoelewana nao sana....so mlio oa kuweni makini na watu wenu!!!
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,584
    Likes Received: 5,803
    Trophy Points: 280
    "Mume sahihi" ni njozi njema ya kufikirika lakini isiyoyumkinika.

    Hata wenye kuolewa na "mume sahihi" hawajijui.

    Ushawahi kujua kwamba "hili ndilo chungwa tamu kuliko yote katika maisha yangu"?
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    I thought you would question the 90%...
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,584
    Likes Received: 5,803
    Trophy Points: 280
    Instead I questioned the 100%
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    za siku?
     
  6. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Utafiti please source na wapi ulifanyia utafiti wako bila kusahau namba aina ya maswali uliyouliza umri na vitu kama hivyo.
     
  7. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,751
    Likes Received: 1,470
    Trophy Points: 280
    kwanini post zako zote zina negativity kuhusiana na wanawake?kisaikolojia una tatizo!ukibisha itakuwa ni tabia tu!
     
  8. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,940
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ina maana wanaume wanakuwa na uhakika 100% kuwa wameoa wake sahihi?. Hata hivo nina mashaka na research yako,ipo biased na sio scientific. Acha kupotosha jamii
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ndo umemaliza habari yako? Research yako uliifanyia wapi?
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,213
    Trophy Points: 280
    Hao wanawake uliowahoji umri gani? Maana kuna umri ukifika some of women wanakua desperate na ndoa.
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,567
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145

    Zion Daughter usihamaki mama huyu mleta uzi amefanya risachi ya wanawake. Atakaporudi tena atakuja na risachi ya wanaume!ยง
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,971
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    sawa kabisa....mtu atakuwaje na uhakika wakati ana ma-ex kama 6 hivi na kila mmoja ana uzuri wake.
     
  13. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,662
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Excellent point there Mkuu,
    But you can know that this is the best(if by sweet you mean best, because of course sugar is harmful to others) Orange if you ask the maker....
    Or rather it may never matter if you have the sweetest orange as long as it is sweet enough for you
     
  14. A

    Angeloos Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na mtoa mada kwa 70%. Inakuwa hivyo kwa sababu ya disappointment ambazo wasichana wanakutana nazo. Hasa pale inapotokea mtu wake ambaye alimpenda kwa dhati na aliamini kuwa ndie atakuwa mume wake lakini badala yake akaja kumtosa. Hivyo inafika mahali msichana anaamua kuolewa nayule ambaye ameonesha interest kwake hata kama hana uhakika kama atakuja kuwa mume bora ili mradi afikie ndoto zake za kuolewa na kuwa na familia.
     
  15. b

    byembalilwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,116
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    ngoja tusubiri sensa itoe majibu....kwenye dodoso refu kuna maswali ,umeoa/olewa/mmeachana/mmetengana.
     
Loading...