!! Je unajua Kutofautisha Real orgasm na Fake orgasm? !!


Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Likes
9
Points
35
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 9 35
Mods plz.
 
julius mahinya

julius mahinya

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
1,152
Likes
16
Points
135
Age
32
julius mahinya

julius mahinya

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
1,152 16 135
umesikia tetesi au umeona kwa mpenzi wako?
 
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
5,019
Likes
701
Points
280
Age
52
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2013
5,019 701 280
Kiukweli huwezi hia kwasababu akili yako yotee iko kwny k ndo mana mnaibiwa kwa orgazm fekero imagine hata wale wa kona baa nao wanapata orgasm!!!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,719
Likes
3,398
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,719 3,398 280
Halafu ukishajua kuzitofautisha...what's next?
 
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
4,176
Likes
1,195
Points
280
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
4,176 1,195 280
Kama mzuri weka picha

CC Tangopori
 
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
2,670
Likes
184
Points
160
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
2,670 184 160
Habari wana JF, Shikamooni wana MMU.

Nadhani mnafahamu kama nina mpenzi mzuri ambaye anaweza kushika nne bora katika kila mademu 10 atakao
simama nao. Mimi na Demu wangu huyu kila tunapokua fargha baada ya kumpa manjonjo yangu ya kila aina
kuna muda unafika huwa ananikunja na kunifinya na makucha yake hadi mwili unavimba, ananila denda kama
anataka animeze na muda mwingine huwa ana nikaba na kubana ukutani na viungo vyake vina kua vimejikaza.

Je hii ndio orgasm?.

Vidume mnajuaje kama mwenzi wako ameridhika?.
Wadada kwa nini mnapenda ku-fake hii kitu?

Mada iko mezani shambulia mada, usimshambulie mwenzio.
Mods plz.
Hebu nikumbushe umri wako please
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
485
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 485 180
Heheh,unaweza ukawa unaibiwaa kweupee ukajua kafika...
We smtym fake it coz tunaona mnasimamia show vzur lakn bado haiji na hapo tushachoka,so to simplify thngs ndo hvo,cha mcng muulze anatakaje stop assuming
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Likes
9
Points
35
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 9 35
Heheh,unaweza ukawa unaibiwaa kweupee ukajua kafika...
We smtym fake it coz tunaona mnasimamia show vzur lakn bado haiji na hapo tushachoka,so to simplify thngs ndo hvo,cha mcng muulze anatakaje stop assuming
Sasa ndio mtufinye na makucha?.
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
198
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 198 160
Duuuh ask google
 
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
2,123
Likes
573
Points
280
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
2,123 573 280
wewe huyo mpenzio atakua mwanamieleka,chunga asije kukukaba ukafa shauri yako!
 
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
7,722
Likes
10,101
Points
280
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
7,722 10,101 280
Muscles contraction ukeni, mara nyingi huchukua sekunde thelathini ikiwa umebaini kuwa mwenzi wako anafika afu ukasitisha ile to... and fro... motion utagundua hivyo, japo watu wametofautiana. Ngoja wataalamu zaidi but Google can be your good friend.
 
nancy karokola

nancy karokola

New Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
1
Likes
0
Points
0
nancy karokola

nancy karokola

New Member
Joined Nov 19, 2013
1 0 0
I think mr Q amekujibu kwa ufupi
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,021
Likes
14,892
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,021 14,892 280
unaibiwa mkuu,..
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,719
Likes
3,398
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,719 3,398 280
Hatujadili "what is next".
Tatizo ni umri unakusumbua...mwanaume wa kweli huwa haweki mada kama hizi, shughuli yetu huwa kitandani.
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Likes
9
Points
35
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 9 35
Tatizo ni umri unakusumbua...mwanaume wa kweli huwa haweki mada kama hizi, shughuli yetu huwa kitandani.
Kipimo cha shughuli hiyo?.......
FYI Mambo haya hayaanzii kitandani.. Mwanamke ni zaidi ya umjuavyo..
 
Tarime one

Tarime one

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2013
Messages
2,217
Likes
897
Points
280
Age
45
Tarime one

Tarime one

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2013
2,217 897 280
Inaweza kuwa real,me ninae akitaka kufika kileleni ananing'ata serious mpaka huwa naogopa,kuna wanaofake utawajua kama we mjanja.just ndo mnaanza anaanza yowe mh.
 

Forum statistics

Threads 1,251,625
Members 481,811
Posts 29,778,120