Je unahitaji Asali kama dawa? Uko wapi nikuletee


Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
471
Likes
132
Points
60
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2012
471 132 60
Mimi nimuuza asali wa muda wote, nimejizatiti kwa kuuza asali bora na salama, asli ambayo haina mchakachuo hata chembe, asali grade 1, asali inayotakiwa kuchanganywa dawa aina mbali mbali ili kuponya maradhi.
Asali unayoweza kutumia kama dawa pekee kuondoa matatizo lukuki mwilini. Upo utaratibu wa kutumia na kuweza kutibu magonjwa mia moja mwili.
JE WAJUA ASALI INAONDOA SUMU ZA MADAWA MWILINI? kama umetumia sana madawa ya kizungu mengi mwili asali nayouza mimi ukichanganya na(............) inatoa sumu mwilini, ukitumia asubuh na jion kwa muda wa siku 12.
WASILIANA NAMIMI KUNUA ASALI ORIGINAL,QUALITY NA GRADE 1, ASALI UNAYOTUMIA UKIWA NA UHAKIKA UNATUMIA ASALI MBICHI
CNTACT...........0689 55 44 38

NITAKULETEA POPOTE ULIPO DAR
LITA M0JA ELFU KUMI NA TANO 15,000/=
13418828_1002468236468354_1837577911688770452_n-jpg.360393
 

Forum statistics

Threads 1,235,139
Members 474,353
Posts 29,213,115