Je Unabisha??


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,364
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,364 280
Wanawake ni wajanja, werevu, watundu na wana mbinu nyingi zaidi ya wanaume.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
Bujibuji swali lako limenichekesha jamani ngoja ninywe tangawizi kwanza narudi
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
For sure you have a reason may I ask why?
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,934
Likes
67
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,934 67 145
Wanawake ni wajanja, werevu, watundu na wana mbinu nyingi zaidi ya wanaume.
Swali halijaeleweka vizuri (to general).Kwenye engo gani hasa unayosemea.
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
10
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 10 135
huo ndo ukweli wenyewe. in so many ways, women are clever1
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,934
Likes
67
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,934 67 145
Mie nina mtizamo tofauti.So many womens are crying out there kwa sababu ya kudanganywa na kutendwa na wanaume.Na ndio maana kuna vyama vingi vya kutetea haki za wanawake kuliko vya kutetea haki za wanaume.Na vitu vingi tunapenda kuonewa huruma ili tupewe nafasi,mfano katika uongozi kuna viti maalumu.Sasa huu ujanja unatoka wapi hasa?
 
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2010
Messages
2,033
Likes
8
Points
135
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2010
2,033 8 135
Kweli kabisa BABA!
 
Mahai

Mahai

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
351
Likes
5
Points
35
Mahai

Mahai

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2010
351 5 35
Mie nina mtizamo tofauti.So many womens are crying out there kwa sababu ya kudanganywa na kutendwa na wanaume.Na ndio maana kuna vyama vingi vya kutetea haki za wanawake kuliko vya kutetea haki za wanaume.Na vitu vingi tunapenda kuonewa huruma ili tupewe nafasi,mfano katika uongozi kuna viti maalumu.Sasa huu ujanja unatoka wapi hasa?
These are very good points, I agree with you kabisa ila nadhani hao ni exceptions kuna wanawake wajanja sana.
 
S

sinani

Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
36
Likes
0
Points
13
S

sinani

Member
Joined Jun 15, 2009
36 0 13
ni ukweli usiopingika kuwa wanawake ni balaa,sio kwamba wanaume hatumo ila wenzetu wametuzidi kete
 
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2009
Messages
665
Likes
41
Points
45
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2009
665 41 45
Wanawake ni wajanja, werevu, watundu na wana mbinu nyingi zaidi ya wanaume.
Bujibuji salaam,

Ndio maana kwenye jamii nyingi hasa za kiafrika tunaoa wanawake tuliowazidi umri. Ili angalau watuheshimu kwani ni kweli ni wajanja, werevu.
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
eeeeeeeeh uncle hukujua hilo?
charity katoa pointi zake zinazomfanya aamini vinginevyo, sasa na ninyi mnaounga mkono kama mashabiki tafuteni point sio muishie kuunga mkono hoja mia kwa miakama ccm!

heri FL1 yeye kasema anatafakari akiwa na tangawizi pembeni na akirudi anamwaga sera zake..............
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
Kwani kuunga mkono hoja kosa?mm nimemuuliza alikuwa hajui?akisema hajui ntamwambia sababu
charity katoa pointi zake zinazomfanya aamini vinginevyo, sasa na ninyi mnaounga mkono kama mashabiki tafuteni point sio muishie kuunga mkono hoja mia kwa miakama ccm!

Heri fl1 yeye kasema anatafakari akiwa na tangawizi pembeni na akirudi anamwaga sera zake..............
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
kabla sijasema chochote Bujibuji niweke sawa hapa; ni nyanja zipi sisi ni wajanja werevu, watundu na wenye mbinu????
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
Kwani kuunga mkono hoja kosa?mm nimemuuliza alikuwa hajui?akisema hajui ntamwambia sababu
na akisema alikuwa hajui utamuuliza "tangu lini?"...and so on!!!

acha kuzunguka pear, mwaga pionts bana tuokoe muda na server ya JF
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
10
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 10 135
Mie nina mtizamo tofauti.So many womens are crying out there kwa sababu ya kudanganywa na kutendwa na wanaume.Na ndio maana kuna vyama vingi vya kutetea haki za wanawake kuliko vya kutetea haki za wanaume.Na vitu vingi tunapenda kuonewa huruma ili tupewe nafasi,mfano katika uongozi kuna viti maalumu.Sasa huu ujanja unatoka wapi hasa?
Hayo yote yanatokea kwa kuwa mwanamke ameumbwa na moyo wa huruma lakini si kwamba we are dumb. Kwenye nyanja hizo za uongozi na hizo taasisi za kutetea haki za wanawake zipo tu kwa kuwa mwanamke hakypewa nafasi tangia zamani, alinyimwa nafasi makusudi na mwanaume akapewa power hiyo. Kwa ufupi ni mentality ya mfumo dume ndo imemfikisha mwanamke hapa alipo kiasi cha kumfanya anyanyaswe kila sector. Lakini ukweli ni kwamba ukichagua mwanamke na mwanaume ukawapa fursa sawa at 0 point bila mambo mengine yoyote, mwanamke ni clever tena sana tu. Thats what i believe though.
 
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,224
Likes
8
Points
135
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,224 8 135
ni kweli!!!!!!!!!!!!!!!!
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
Hayo yote yanatokea kwa kuwa mwanamke ameumbwa na moyo wa huruma lakini si kwamba we are dumb. Kwenye nyanja hizo za uongozi na hizo taasisi za kutetea haki za wanawake zipo tu kwa kuwa mwanamke hakypewa nafasi tangia zamani, alinyimwa nafasi makusudi na mwanaume akapewa power hiyo. Kwa ufupi ni mentality ya mfumo dume ndo imemfikisha mwanamke hapa alipo kiasi cha kumfanya anyanyaswe kila sector. Lakini ukweli ni kwamba ukichagua mwanamke na mwanaume ukawapa fursa sawa at 0 point bila mambo mengine yoyote, mwanamke ni clever tena sana tu. Thats what i believe though.
ukinisaidia hapo tu nitakuelewa. nani alimnyima tangia zamani, na huyo aliyemnyima mwanamke, alipewa nini na mwanume hadi akampendelea?

hapo tu mpendwa!
 

Forum statistics

Threads 1,215,454
Members 463,211
Posts 28,549,044