Je, unaamini kila unachokisoma kwenye gazeti?


Wamjengoni

Wamjengoni

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2016
Messages
259
Likes
183
Points
60
Wamjengoni

Wamjengoni

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2016
259 183 60
"Mtu asiyesoma gazeti ni mjinga, na yule anae amini kila anachosoma eti kwa sababu tu kipo gazetini huyo ni mjinga hata zaidi".

70ad357148b895d38a642248d7588b44.jpg


6b2eecfd55dcad01af0ceec3ce6f47e7.jpg


f6e387c46c667560dc78432a4769672b.jpg
 
S

Singo

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,054
Likes
488
Points
280
S

Singo

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,054 488 280
binafsi huwa nachuja sana habari, ninauelewa kiasi wa nadharia zinazoendesha media industry .
 
D

Descartes

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
2,769
Likes
1,166
Points
280
D

Descartes

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
2,769 1,166 280
Nje ya mada:

Je ingekuwa vipi kama Kamanda Kova angekuwa hajastaafu?
 

Forum statistics

Threads 1,236,074
Members 474,965
Posts 29,245,896