Je una mume,mke mzinzi,mwizi,mlevi!!!wahi haraka


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,863
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,863 8,686 280
Yawezekana wakati unaoa uliona kabisa ametoka kwa mungu gafla shetwani akachukua nafasi ..sasa basi suluhisho sio kuachana ama kumuacha yupo mungu anaeweza..kanisa la assemblies of god mikocheni b limeandaa maombi ya kufunga siku tatu kuanzia leo na jioni ukiwa na muda karibu kwenye ibada kukataa na kuuvvunja kila ngome za adui zikiwemo ulevi wizi uzinzi kwa wanandoa na wasio wanandoa...

Yawezekana mkeo anakupiga finga sana wakati ukienda kuoga na kutotkana na kupenda unashindwa kumwambia mkewangu hizi pesa amechukua panya huyu anaezunguka ndani ama lah.kibaya yawezekana umesikia ana katoto kako form six azania anakasomesha ndicho kanamliwaza..lipo jibu ..njoo uombewe mungu atamfungua kutoka vifungo vya kuzimu

karibuni na wote mnakaribishwa

kingilio

bureeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,863
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,863 8,686 280
avatar8433_1.gif


NDOA SIO MAUMIVU JAMANI KAMA HUYO MTOTO ANAEWAZA HAPO JU NDOA NI FURAHA BARAKA NA UPENDO....USIKUBALI KUKAA KWENYE NDOA NA MAUMIVU BILA KUISHUGULIKIA UTAKUFA NA SHINIKIZO HAWA WAZAZI WETU WENGI WANAONDOKA NA MASHINIKIZO UZEENI UKITAFUTA SRC WALITESENA SANA UJANANI
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Yawezekana wakati unaoa uliona kabisa ametoka kwa mungu gafla shetwani akachukua nafasi ..sasa basi suluhisho sio kuachana ama kumuacha yupo mungu anaeweza..kanisa la assemblies of god mikocheni b limeandaa maombi ya kufunga siku tatu kuanzia leo na jioni ukiwa na muda karibu kwenye ibada kukataa na kuuvvunja kila ngome za adui zikiwemo ulevi wizi uzinzi kwa wanandoa na wasio wanandoa...

Yawezekana mkeo anakupiga finga sana wakati ukienda kuoga na kutotkana na kupenda unashindwa kumwambia mkewangu hizi pesa amechukua panya huyu anaezunguka ndani ama lah.kibaya yawezekana umesikia ana katoto kako form six azania anakasomesha ndicho kanamliwaza..lipo jibu ..njoo uombewe mungu atamfungua kutoka vifungo vya kuzimu

karibuni na wote mnakaribishwa

kingilio

bureeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
AMEN mpendwa
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
safi sana. tunakuja
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Kwa hili nashukuru sana... ntaenda
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
92
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 92 145
ni kweli tatizo ni dogo hilo njoo uombewe
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
Nimepotea njia.
Mbona nchi ina mafisadi kibao au dawa yao ipo jikoni?
Acheni kudumaza akili za watanzania.
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
Kabla yayote mch kiongozi atuonyeshe mume kwanza!
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Yawezekana wakati unaoa uliona kabisa ametoka kwa mungu gafla shetwani akachukua nafasi ..sasa basi suluhisho sio kuachana ama kumuacha yupo mungu anaeweza..kanisa la assemblies of god mikocheni b limeandaa maombi ya kufunga siku tatu kuanzia leo na jioni ukiwa na muda karibu kwenye ibada kukataa na kuuvvunja kila ngome za adui zikiwemo ulevi wizi uzinzi kwa wanandoa na wasio wanandoa...

Yawezekana mkeo anakupiga finga sana wakati ukienda kuoga na kutotkana na kupenda unashindwa kumwambia mkewangu hizi pesa amechukua panya huyu anaezunguka ndani ama lah.kibaya yawezekana umesikia ana katoto kako form six azania anakasomesha ndicho kanamliwaza..lipo jibu ..njoo uombewe mungu atamfungua kutoka vifungo vya kuzimu

karibuni na wote mnakaribishwa

kingilio

bureeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Mmhhh, hapo kwenye red uko sahihi au umekosea!!!!!! Hivi hapa si ndo kwa Mheshimiwa Mchungaji, Mkurugenzi Honourable MP Dr. Getu???

Aaahhhhh!!!!!!!!!! Mbona alishindwa kufungia ya kwake mpaka ikasambaratika??? Aanze ya kwake kisha ntakuja na ya kwangu

Ila, all za besiti kwenye mfungo wa kukerebisha madoa (samawani, namaanisha mandoa)
 
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
521
Likes
13
Points
35
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
521 13 35
Ooh! wajinga ndio waliwaoooo!!!
 
birungi

birungi

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
388
Likes
2
Points
35
birungi

birungi

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
388 2 35
sorry, huyo mama wa mikocheni B si ameharibu ndoa yake anaweza kuwasaidia wengine kabla ya kutoa boriti ndani kwa jicho lake.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
mhhh inabidi siku hii nikabane sana na Nyanzala wangu maana asije kuchepuka kumbe kaenda kwenye maombi tuachane
 
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
2,224
Likes
886
Points
280
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
2,224 886 280
Huyu mama wa kipogoro toka Mahenge Mlungu chibidu arudiane na mumewe ndo tutaamini,vinginevyo aache usanii wake
 
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
554
Likes
2
Points
0
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
554 2 0
Huyu mama wa kipogoro toka Mahenge Mlungu chibidu arudiane na mumewe ndo tutaamini,vinginevyo aache usanii wake
Mkuu kwa sisi wakina tomaso hatusadiki mpaka tuone yeye kwanza.
 
Digna37

Digna37

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2010
Messages
723
Likes
45
Points
60
Digna37

Digna37

JF-Expert Member
Joined May 17, 2010
723 45 60
PDiddy mie nilishachoka. Niliomba weee, mifungo yoootee, maombi kila aina lakini ndio kwanzaaaa! Kila miaka inavyokwenda mbele, anazidi kuwa na hizo tabia ulizozitaja hapo juu. Sijui nifanyeje maana kuja kwenye hayo maombi nimeshachoka hakuna lililofanyika hayo aina hiyo nilishafanya tena kwa moyo wote na mtu iko vile vileeee! :embarrassed:
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,867
Likes
931
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,867 931 280
askofu kiongozi hana ndoa naye mwizi tu, mnaoenda huko mnatimiza yale maneno ya kristu yesu, acheni wafu wazike wafu wenzao.
 

Forum statistics

Threads 1,236,000
Members 474,928
Posts 29,242,936