Je umri gani mzuri kwa watoto kutaihiriwa, nina mtoto wa miezi 4 anafaa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je umri gani mzuri kwa watoto kutaihiriwa, nina mtoto wa miezi 4 anafaa?

Discussion in 'JF Doctor' started by daniel don, Jun 29, 2012.

  1. daniel don

    daniel don Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S-baby:
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,211
    Likes Received: 4,008
    Trophy Points: 280
    hakuna umri wa kumtahiri mtoto madamu mtoto wako ana afya nenda hata leo Hospitali kamtahiri Mwanao hakuna madhara yoyote yale.
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Tena umechelewa, sisi huwa tuna-watairi watoto zetu kabla ya kumaliza miezi miwili.

    Kama upo Dar. Mtaa wa Swahili na Kariakoo kwenye jengo la club ya PAN Africa kuna Dr. Juma (hayuko kwenye mgomo). Huyu ni mtaalaam humchukuwa chini ya dakika moja tu kamaliza kazi.
     
  4. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,929
    Likes Received: 2,994
    Trophy Points: 280
    Utamumiza bure bora hata afike mwaka mmoja kwa mtazamo wangu
     
  5. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,461
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    Kaka hujachelewa sana, mtahiri haraka iwezekanavyo, na kidonda kikipona itabidi uwe unampiga massage kila asubuhi, nna uhakika akifika primary school watoto wenzake watamkimbia . nadhani umenielewa... Lol


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  6. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nenda mapema maana ukichelewa ataanza utundu na atakua anajitonesha mara kwa mara. Ni kweli kabisa dokta jumaa ni mtaalam na mzoefu sana. Halafu ni vizuri kumfanyia kipindi hiki cha baridi maana atapona upesi.
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hayo ni matesy kwa mwanao subiri akue mpaka ajitambue na aweze kuwa na uvumilivu!
     
  8. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 10,128
    Likes Received: 1,514
    Trophy Points: 280
    Mwanagu wa kwanza alikuwa na miaka miwili nilivyomtahiri. Wa pili sijamtahiri ingawa ameshatimia miaka miwili. Kitaalamu hakuna muda maalumu. Ila nilivyomtahiri mtoto wa kwanza nilimdadisi doctor kuhusu suala la muda akasema hakuna muda maalumu ila yeye watoto wake anasubiri wakue. Maana yake wangu wa miaka miwili alikuwa mdogo. Kumbuka kuwa mtoto atapigwa nusu kaputi.

    Ila kuna pia imani kuwa mtoto akitahiriwa akiwa mchanga basi atakuwa na kibamia. Hii inazungumzwa sana ndio maana sikutaka ku risk nikasubiri mwanangu afike miaka miwili.

    Na ukiangalia sana hii fashion ya kutahiri vichanga ni mpya hivyo atujuhi faida na hasara zake na wataalamu wenyewe hawaju wanaangalia maslahi; kaka zangu wote walitahiriwa wakiwa na akili zao timamu.
     
Loading...