Je, umewahi kumla rafiki wa EX wako?

kikoozi

JF-Expert Member
Jun 24, 2015
1,667
2,000
wewe isasa mbue mbususu hiyo acha maneno hapa. watu wanakula mama na mtoto sembuse besty wa ex gelofrend 不 不 不 不 不 不
asante mkuu kwa ushauri wako, je yule x wangu ataumia sana akisikia izi habari kuwa best ake ndio ananiudumia mbususu?
 

mzabzab

JF-Expert Member
Aug 18, 2011
11,815
2,000
asante mkuu kwa ushauri wako, je yule x wangu ataumia sana akisikia izi habari kuwa best ake ndio ananiudumia mbususu?

wee chizi nini? sasa kuumia kwake wewe kunakuhusu nini? sii yeye ndio alikubwaga so wala hataumia.
 

Msemaji_

JF-Expert Member
Oct 22, 2016
436
500
Umeachwa kiss huna pesa, ulivyo mjinga baada ya kutafuta pesa ww unatafuta mpenzi mpya
 

Ajuza wa JF

Member
Mar 19, 2021
85
150
asante mkuu kwa ushauri wako, je yule x wangu ataumia sana akisikia izi habari kuwa best ake ndio ananiudumia mbususu?
Nimeshakuelewa, shida yako ni kumuumiza X ngoja nikuambie hataumia hata kidogo, kwanza ndiye aliyekuacha pia huenda ana mahusiano mengine mazuri kuliko alipotoka na Jamaa mwenye mpunga kuliko wako.

Endelea naye kama unamuelewa lakini si kwa kutaka kumuumiza X.
 

joshydama

JF-Expert Member
May 10, 2016
4,333
2,000
Vijana wa siku hizi mpo slow sana aisee. Ingekuwa ni enzi zangu zile huyo angekuwa anapumua kama mende aliyelala kifo cha mende.
 

Scolari

JF-Expert Member
Aug 25, 2017
984
1,000
Umeachwa kiss huna pesa, ulivyo mjinga baada ya kutafuta pesa ww unatafuta mpenzi mpya
Kwahyo unataka kumaanisha masikini wasiwe na wapenzi?

Wanawake wote sio sawa wapo wanaovumilia hali na wasiovumilia hali

Ningeona ni wa maana sana kama ungemshauri kwamba wakati anakua na mahusiano akazane kutafuta pesa sio kuanza kumlaumu et anatafuta demu

Hiyo ni haki yake
 

Kunguru wa Manzese

JF-Expert Member
Apr 20, 2016
4,862
2,000
Nishakula mtu na dada yake kwa sana tu bado kuku na mayai yake


Nataka nijaribu siku moja namtongoza mwanamke mwenye binti mkubwa halafu napanga mashambulizi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom