Je, ulishawahi kulazimisha mpenzi au rafiki aendelee kubaki maishani mwako?

Calis10

Member
Jun 27, 2020
42
125
Niaje wadau.

Nimeambiwa na demu wangu kuwa niwe mvumilivu na niongeze upendo ili amsahau mchepuko wake ambae yupo nae na anampenda kuliko mimi ila jamaa hampend demu but demu anasema anashndwa kabisa kumuacha......
Tafuta pesa kijana
 

Old - Hand

JF-Expert Member
Apr 9, 2017
1,739
2,000
Hakuna mapenzi hapo... Nenda kaangalie sehem nyingine utakuja kunishukuru baadae
Mi mwemyewe mapenz sina ila ninahuruma nae kwa kuwa mdgo afu ananikubali na kaniomba nimsaidie kumteka ndio maana nataka tricck
 

Karma

JF-Expert Member
May 20, 2019
24,072
2,000
Kwanini mkuu? Nawewe ushawahi pitia hali hiyo?
Yeah sema kwangu mimi ni ile nakuwa nalazimisha upendo kutoka kwa mtu na nafanya kila niwezalo ili aendelee kubaki maishani mwangu nami niendelee kubaki maishani mwake

Lakini mwisho wa siku nakuja kugundua sistahili upendo wake

Kwahiyo naamua kumuacha aende hata kama naumia kumpoteza
 

Najiona Mimi

Member
Aug 15, 2020
52
125
Mkuu ni kweli mfumo wa dunia ulivyo bila kujipendekeza mambo yatakuwea magumu kwenye kila kitu. Ila kwangu mimi ni tofauti kabisa hasa kwa upande huu mahusiano na watu.

Kwa jinsi ulivoandika kwa jazba nilihisi lazima umetendwa na mtu tena inaonekana sio muda mrefu sana na bado unampenda mpaka leo.
 

Da'Vinci

JF-Expert Member
Dec 1, 2016
30,221
2,000
Yeah sema kwangu mimi ni ile nakuwa nalazimisha upendo kutoka kwa mtu na nafanya kila niwezalo ili aendelee kubaki maishani mwangu nami niendelee kubaki maishani mwake

Lakini mwisho wa siku nakuja kugundua sistahili upendo wake

Kwahiyo naamua kumuacha aende hata kama naumia kumpoteza
I tells people that no one is special then wanadhani mimi ni special kwa kuwaambia hivo. We all need to belong to someone..to have someone to hold onto.
Sasa inapotokea yule unyetamnai kuBelong kwake doesn't feel the same like you do or doesn't want you ndipo hapo mtu unafikia hatua ya kutokujali kitu!
Ndio maana ukiangalia Sadist Psychopath wanaofany mauaji wengi wanakua wamesababishiwa na watu wawapendao, kampenda mtu aliyempenda anamkataa then jamaa anaona hana la kufanya tena duniani kila mtu hamtaki.. Matokeo yake anakua muuaji.. Wakati angepata upendo japo kidogo tu asingefikia hatua hiyo.
Btw kwa uzuri ulionao mtu anaanzaje kukuumiza??🙄
 

tweenty4seven

JF-Expert Member
Sep 21, 2013
13,417
2,000
Maisha ni fumbo asee huyu mwanamke alikua mzuri sana enzi hizo na sauti tamu. Ila leo ukimuangalia alivyozeeka.
Huo wimbo naupenda alivyouimb akwa hisia kali hafu mwisho anamalizia kusem Goodnight babe kwa upole utadhani anakuambia.
Napenda san nyimbo za 70,80,90 na 20s mwanzoni nimezijaza
Linda ana 65yrz sema ugonjwa ndio umemfanya akae pembeni,anaumwa ugonjwa ule wa mikono kutetemeka
 

stable woman

JF-Expert Member
Nov 12, 2013
3,888
2,000
Mimi siamini watu mpaka mm mwenyewe sometimes huwa naquestion hata maamuzi yangu.... Kuna wakati naamini what I know about me is a lie.... I am working hard to know myself......

Assume niliwahi kumfukuzia mtoto wa watu for 2 good years na siku aliponikubalia... nikamweka kwenye mizani upya... nikafanya critical analysis nikaona nilikosea kumfukuzia NIKAMWACHA.
Hahaha we nawe una shida sio bure
 

Da'Vinci

JF-Expert Member
Dec 1, 2016
30,221
2,000
mchicha Mbogg
Hahaha we nawe una shida sio bure
FB_IMG_16258204838177401.jpg
FB_IMG_16283245192592970.jpg
 

Vaislay

JF-Expert Member
Jun 26, 2011
4,536
2,000
Hili jambo linapande mbili,
Mapenzi na urafiki baina ya mtu na mtu,
Kwenye mapenzi mmoja akizingua aende salama "amalize mwendo salama" Hata mimi sijali
Lakini kama ni rafiki, nafikiri unahitaji muda zaidi wa kujua kwanini yanatokea hayo, sisi ni binadamu tunabadilika muda wowote si dhambi kufatilia sababu ya mabadiliko ya mtu.
 

Da'Vinci

JF-Expert Member
Dec 1, 2016
30,221
2,000
Hili jambo linapande mbili,
Mapenzi na urafiki baina ya mtu na mtu,
Kwenye mapenzi mmoja akizingua aende salama "amalize mwendo salama" Hata mimi sijali
Lakini kama ni rafiki, nafikiri unahitaji muda zaidi wa kujua kwanini yanatokea hayo, sisi ni binadamu tunabadilika muda wowote si dhambi kufatilia sababu ya mabadiliko ya mtu.
Nakubaliana nawe Mkuu kikubwa fuatilia ila usifosi kuudendelea. Let nature take the wheel.
Ila upendo una nguvu ya kufanya nyeupe iwe nyeusi na nyeusi iwe nyeupe. Tuwapende wanaotupenda.. maisha mafupi!🙄
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom