Je, ulishawahi kuaibika katika mazingira mabaya?

Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
33,752
Points
2,000
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
33,752 2,000
Miaka hiyo darasa la saba kila ukiingia hotelini nakuta menu kuna kitu ina inaitwa slesi nikawa najiuliza slesi ndio msosi gani huo?
Siku hiyo nimepata ka hela flani nikazama hotelini kwa mkwala nikamuita muhudumu kaja nikamwagiza chai na slesi hapo nna usongo na hiyo slesi balaa. baada ya muda namcheki muhudumu anakuja na chai na vipande vya mkate akaweka mezani ile anataka kusepa nkamstua kwa mkwala "we hebu sogea hapa" kwa sauti ya chini nikamwambia we mi nimeagiza chai na slesi we mbona umeleta mikate? Sasa ye akajibu kwa sauti ya juu "we vp sasa slesi si ndio mikate" wateja wote wakasikia na Mimi nikashindwa kubisha nilikuwa mdogo balaa
Ningekuwa mhudumu ningecheka mpaka nikaanguka
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
9,994
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
9,994 2,000
Miaka hiyo darasa la saba kila ukiingia hotelini nakuta menu kuna kitu ina inaitwa slesi nikawa najiuliza slesi ndio msosi gani huo?
Siku hiyo nimepata ka hela flani nikazama hotelini kwa mkwala nikamuita muhudumu kaja nikamwagiza chai na slesi hapo nna usongo na hiyo slesi balaa. baada ya muda namcheki muhudumu anakuja na chai na vipande vya mkate akaweka mezani ile anataka kusepa nkamstua kwa mkwala "we hebu sogea hapa" kwa sauti ya chini nikamwambia we mi nimeagiza chai na slesi we mbona umeleta mikate? Sasa ye akajibu kwa sauti ya juu "we vp sasa slesi si ndio mikate" wateja wote wakasikia na Mimi nikashindwa kubisha nilikuwa mdogo balaa
 
manyanga21

manyanga21

Senior Member
Joined
Aug 15, 2018
Messages
118
Points
225
manyanga21

manyanga21

Senior Member
Joined Aug 15, 2018
118 225
Kuna siku tukiwa sehemu moja yenye mandhari nzuri nilimuona babe wa ukweli kila sifa anayo ,mtu mzima nikajikaza kisabuni nikaenda kumtongoza alikuwa na besti zake 2

Ile nampiga sound nikapiga chafya ase makamasi yakanitapakaa mashavuni,puani halafu nilikuwa sina leso . aibu ya karne niliipata sina haja ya kuendelea kilichofuata


Siku nyingine namtongoza demu Fulani hivi tukiwa kwenye katikati ya kumshawishi ushuzi ukanitoka dah usiombe wakuu nilitoka nduki

Utatamani ardhi ipasuke uingie
 
manyanga21

manyanga21

Senior Member
Joined
Aug 15, 2018
Messages
118
Points
225
manyanga21

manyanga21

Senior Member
Joined Aug 15, 2018
118 225
Sitokaa nisahau toilets za terminal mpya Jomo Kenyatta International Airport Nairobi mwaka 2016. Nimeingia chooni nimemaliza issue zangu natoka kunawa mikono nashangaa koki ya kufungua ili maji yatoke siioni. Wacha nihangaike. Gusa hapa gusa kule, hamna kitu....hahahaa....kumbe zile taps ni automatic ukiweka tu mkono ikisense maji yanatoka yenyewe.....nilijikuta natafuta CCTV camera asije akawa ameniona mtu nlivokuwa nahangaika mle ndani looh!
ulifanikiwa kuzipata cctv camera mkuu
 
13 mega pixel

13 mega pixel

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2013
Messages
6,464
Points
2,000
13 mega pixel

13 mega pixel

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2013
6,464 2,000
Mimi menitokea juzi kati wife alinipa card yake ya benki nichomoe kiasi kadhaa kwa ajili ya mambo flani, nikabaki nayo akaniambia niendelee kukaa nayo suppliers wake wakihitaji nichomoe niwatumie yeye yupo tyt, afu akanidanganya kuwa miamala yake haiji kwenye simu namba anayotumia hajaweka mobile banking, daah weekend hii hapa nna vikundi vya kutosha, gambe, betting baharia nimekwama nikawa nnachomoa 50k, laki moja, mbili, tatu n.k mpaka kikao cha mwisho jumapili nishavuta 1.3m nikajua siku mbili tatu narudisha hata hajui, narudi home ananionyesh texts zote za miamala anataka maelezo daah niliona noma sana, nikaaga kwanza
 
manyanga21

manyanga21

Senior Member
Joined
Aug 15, 2018
Messages
118
Points
225
manyanga21

manyanga21

Senior Member
Joined Aug 15, 2018
118 225
Sitasahau primary hiyo
Nataka kuingia darasa la 5 ,mshua kanitoa shule ya kayumba na kunipeleka english medium,Sasa ile siku na fika nikaoneshwa darasa nikaenda hadi pale mlango nikaanza MIMI:pLEASE TEACHER MAY I COME IN ,MWALIMU: Come in

Sa nimeingia mule class sina dawati na kila mtu na dawati lake dah si ndo nikamfata mwalimu pale mbele nikamwambia TEACHEAR AM NOT A DESK hahahah dah
Nikiwa na maanisha mwalimu sina dawati hhh
Yaani mwalimu alitabasamu huku nyuma wanafunzi wenzangu walicheka hatari,nilikua mdg ka piriton hiyo siku.
ulitisha
 
Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
7,255
Points
2,000
Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2016
7,255 2,000
kuna binti aliagiza mabia bar kwa kunikomoa .sasa mfukoni nikawa na buku ten tu bill ikaletwa kama 35 elfu.enzi hizo ni ela mingi. nikavizia kaenda toilet nichukue handbag yake nichomoe ela tushare pamoja bill.akanifuma naingiza mkono kwenye mkoba.nilipata aibu ya mwaka.nafwaaa
Haha hahaha hahaha mzee baba umeuaaa
 
kissange

kissange

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2015
Messages
217
Points
250
kissange

kissange

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2015
217 250
Hhahha umenikumbusha mbali sana mkuu
kuna binti aliagiza mabia bar kwa kunikomoa .sasa mfukoni nikawa na buku ten tu bill ikaletwa kama 35 elfu.enzi hizo ni ela mingi. nikavizia kaenda toilet nichukue handbag yake nichomoe ela tushare pamoja bill.akanifuma naingiza mkono kwenye mkoba.nilipata aibu ya mwaka.nafwaaa
 
4G LTE

4G LTE

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2015
Messages
5,675
Points
2,000
4G LTE

4G LTE

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2015
5,675 2,000
Mimi menitokea juzi kati wife alinipa card yake ya benki nichomoe kiasi kadhaa kwa ajili ya mambo flani, nikabaki nayo akaniambia niendelee kukaa nayo suppliers wake wakihitaji nichomoe niwatumie yeye yupo tyt, afu akanidanganya kuwa miamala yake haiji kwenye simu namba anayotumia hajaweka mobile banking, daah weekend hii hapa nna vikundi vya kutosha, gambe, betting baharia nimekwama nikawa nnachomoa 50k, laki moja, mbili, tatu n.k mpaka kikao cha mwisho jumapili nishavuta 1.3m nikajua siku mbili tatu narudisha hata hajui, narudi home ananionyesh texts zote za miamala anataka maelezo daah niliona noma sana, nikaaga kwanza
Daah bonge la msala jamaa... Pole sana
 
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2018
Messages
1,316
Points
2,000
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2018
1,316 2,000
Nakumbuka iyo siku nimetoka kukoga na futa geto limeisha ikabidi nivae suruali fasta nifate mafuta duka lilipo jirani na nipoishi,nikavaa na kuchomoka haraka nilipofika dukan nikakosa mafuta niliyokuwa nahitaj nikazingunga kama maduka3 hivi yalipo mbali kidg nikapata duka moja wapo sasa ile narud tu home ile nataka fungua kifungo cha suruali kujicheki maeneo ya zipu kupo wazi na jimuwa linaonekana kabisa live bila chenga,nikakumbuka kuna baadhi ya maduka niliyopita kuna kinadada walikuwa wakiangua vicheko pacpo mimi kujua nn kiliwafurasha.....OGOPA SANA KUSAHAU KUFUNGA KUFULI.
Mimi ilinikuta kanisani mchungaji(RIP) akaniita mbele ya waumini halafu zipu iko wazi mambo ya ndani yanaonekana.
 
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
2,323
Points
2,000
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2019
2,323 2,000
Siku moja nilikua napiga puri/nyeto,ile namalizia tu bao namsikia Bimkubwa dirishani ananambia"Baba fanya uoe utakuja kutubaka humu ndani"Nilizimia masaa2000
 

Forum statistics

Threads 1,325,765
Members 509,278
Posts 32,202,310
Top