• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Je, UKAWA ni chama kipya? Wako wapi Lissu, Slaa na Marando?

2

2kimo

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2014
Messages
2,035
Points
2,000
2

2kimo

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2014
2,035 2,000
Katika hali isiyo ya kawaida chama kipya cha siasa kimeanzishwa nchini!

Ukawa imekuwa na sura mpya kabisa katika utawala wake! Ni mzee mzima mbowe anaongoza jahazi na mkwewe! Kama anavyolaumiwa kikwete kupora madaraka, mbowe naye amekuwa akiamua mambo mwenyewe ktk chama!

Ubaya wake chama kimeanza kuonesha taswira ya kiukanda zaidi! Zile sura semaji za chama hazisikiki na wageni wengi hawakufuata taratibu na katiba ya chama! Wengi wamedandia treni kwa mbele na kuindoa wenyeji akiwemo katibu Mkuu!

Kwa kuonesha hali ya udhaifu wa juu, wageni hao hawataki hata kuvaa magwanda, hawanadi Sera za chama kama alivyo Lowasa yeye Sera zake za ccm hazijsbadilika! Kama nazo na kwa tamaa ya pesa kwa wazee wa kimangi, jamaa wamekubali kucompromise kwa tamaa ya fedha!

Nahofia kuona taifa letu likiuzwa!
Najua hao ambao hawajatokea mikoani kwao hawajafanana agenda so hawana nafasi ktk mazungumzo! Yawezekana hata team ya kampeni ni ile ya ccm! Team Lowasa naona ndio inayotamba kuliko team ukawa!

Yawezekana hata hao tunaojiuliza wapo wapi wanaona aibu tu kutoka ila wanajua hali si shwari chama ni! Yawezekana wanaomba ccm ishinde ili wamshitaki wenye NGO za chadema na nccr!

Twajua kuwa ndoa ya cuf na nld zitakufa SAA yeyote kwa kuwa wao walitumika tu kuamsha hamasa!
 
Kaptula la Marx

Kaptula la Marx

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2015
Messages
985
Points
170
Kaptula la Marx

Kaptula la Marx

JF-Expert Member
Joined May 10, 2015
985 170
Unapoteza tu muda wako mkuu. Nadhani hizo habari zako ungezipeleka kwenye kitengo cha propaganda Lumumba, watakupa majibu. Humu JF watu ni welewa
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
45,204
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
45,204 2,000
Hakika kuitetea ccm inahitaji uwe na akili ya maiti.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
69,774
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
69,774 2,000
sasa kama ni hivyo kwanini unaandika huku unalia ?
 
B

Babuu Rogger

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
1,521
Points
2,000
B

Babuu Rogger

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
1,521 2,000
Kalale tu maana hakuna namna!!!
 
B

Buju

Senior Member
Joined
Aug 9, 2013
Messages
142
Points
0
B

Buju

Senior Member
Joined Aug 9, 2013
142 0
hao unaowatetea watakukata tu na mimi nasema ukatwe tu
 
M

Makele mbele

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
282
Points
225
M

Makele mbele

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
282 225
Maskini yamungu. Jamaa anaona yani kashusha bonge la uzi. Ndo upeo wake lakini umegota hapo wala tusimlaumu
 
2

2kimo

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2014
Messages
2,035
Points
2,000
2

2kimo

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2014
2,035 2,000
Kweli nafàa kuitwa mburula! Lakini unaweza kuelezea kwanini Slaa hayupo kazini Leo? Kwanini akae kimya muda wote? Nani msemaji Mkuu wa chama kwa sasa? Mashauriano na agenda zinajenfewa wapi? Chama chenye uniform kwanini mgombea uraisi hajawahi kuvaa sare? Kesho itabidi mbowe amlazimishe avae sare otherwise atawaangusha! Nini Sera ya chama chako? Kuichoka ccm haiwezi kuwa Sera!
 
Steven Robert Masatu

Steven Robert Masatu

Verified Member
Joined
Aug 7, 2009
Messages
2,468
Points
2,000
Steven Robert Masatu

Steven Robert Masatu

Verified Member
Joined Aug 7, 2009
2,468 2,000
Hizi ID zisizoeleweka mbona zimekuwa nyingi namna hii.
 
Susuviri

Susuviri

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
3,713
Points
1,500
Susuviri

Susuviri

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
3,713 1,500
Katika hali isiyo ya kawaida chama kipya cha siasa kimeanzishwa nchini!
Ukawa imekuwa na sura mpya kabisa katika utawala wake! Ni mzee mzima mbowe anaongoza jahazi na mkwewe! Kama anavyolaumiwa kikwete kupora madaraka, mbowe naye amekuwa akiamua mambo mwenyewe ktk chama! Ubaya wake chama kimeanza kuonesha taswira ya kiukanda zaidi! Zile sura semaji za chama hazisikiki na wageni wengi hawakufuata taratibu na katiba ya chama! Wengi wamedandia treni kwa mbele na kuindoa wenyeji akiwemo katibu Mkuu!
Kwa kuonesha hali ya udhaifu wa juu, wageni hao hawataki hata kuvaa magwanda, hawanadi Sera za chama kama alivyo Lowasa yeye Sera zake za ccm hazijsbadilika! Kama nazo na kwa tamaa ya pesa kwa wazee wa kimangi, jamaa wamekubali kucompromise kwa tamaa ya fedha!
Nahofia kuona taifa letu likiuzwa!
Najua hao ambao hawajatokea mikoani kwao hawajafanana agenda so hawana nafasi ktk mazungumzo! Yawezekana hata team ya kampeni ni ile ya ccm! Team Lowasa naona ndio inayotamba kuliko team ukawa!
Yawezekana hata hao tunaojiuliza wapo wapi wanaona aibu tu kutoka ila wanajua hali si shwari chama ni! Yawezekana wanaomba ccm ishinde ili wamshitaki wenye NGO za chadema na nccr!
Twajua kuwa ndoa ya cuf na nld zitakufa SAA yeyote kwa kuwa wao walitumika tu kuamsha hamasa!
Huu ni ukweli mchungu na uki refer posts zangu za wiki 2 sasa nimewaonya kuwa Chadema maslahi imeshashika hatamu .. Chadema asilia iliyoongozwa kwa misingi na maadili na nahodha wetu Dr Slaa imefutika. Sasa wanajiita Ukawa lakini haihusu katiba mpya wala nini. Ni uchu wa madaraka na tamaa ya pesa pekee inayotawala.
Hata wakitubeza vipi ukweli hubaki ilivyo.
 
mkalli

mkalli

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
225
Points
0
mkalli

mkalli

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
225 0
Kweli nafàa kuitwa mburula! Lakini unaweza kuelezea kwanini Slaa hayupo kazini Leo? Kwanini akae kimya muda wote? Nani msemaji Mkuu wa chama kwa sasa? Mashauriano na agenda zinajenfewa wapi? Chama chenye uniform kwanini mgombea uraisi hajawahi kuvaa sare? Kesho itabidi mbowe amlazimishe avae sare otherwise atawaangusha! Nini Sera ya chama chako? Kuichoka ccm haiwezi kuwa Sera!
Sijawai kumuona baba taifa mwa nyerere akiwa ndani ya gamba.
 
S

sina timu

Senior Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
141
Points
0
S

sina timu

Senior Member
Joined Jul 12, 2015
141 0
Hivi watu wakiwa viongz wa chama ni lazima waonekane kwenye tv au kuudhuria mikutano mbalimbali?....kuna mambo mengi sana ya kufanya
wote wakiwa huko nani atapanga na kufuatilia vitu vingine.....dnt be stupid
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
24,156
Points
2,000
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
24,156 2,000
Huu ni ukweli mchungu na uki refer posts zangu za wiki 2 sasa nimewaonya kuwa Chadema maslahi imeshashika hatamu .. Chadema asilia iliyoongozwa kwa misingi na maadili na nahodha wetu Dr Slaa imefutika. Sasa wanajiita Ukawa lakini haihusu katiba mpya wala nini. Ni uchu wa madaraka na tamaa ya pesa pekee inayotawala.
Hata wakitubeza vipi ukweli hubaki ilivyo.
hakuna namna tunaweza kuwasaidieni, tulipokuwa tukiipa kura ccm ilipoulizwa inapatia wapi kura ikajibu eti tuna mapenzi nayo!!!

ubaya wa ccm ni kampeni tosha ya kuiondoa madarakani.
 
E

Epemic

Member
Joined
Jul 25, 2015
Messages
40
Points
95
E

Epemic

Member
Joined Jul 25, 2015
40 95
povu linamtoka, zero gram brain. naona unalopoka tu, usichanganyikiwe sanduku la kura ndo bado.
 
Usher-smith

Usher-smith

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2015
Messages
7,002
Points
2,000
Usher-smith

Usher-smith

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2015
7,002 2,000
Katika hali isiyo ya kawaida chama kipya cha siasa kimeanzishwa nchini!

Ukawa imekuwa na sura mpya kabisa katika utawala wake! Ni mzee mzima mbowe anaongoza jahazi na mkwewe! Kama anavyolaumiwa kikwete kupora madaraka, mbowe naye amekuwa akiamua mambo mwenyewe ktk chama!

Ubaya wake chama kimeanza kuonesha taswira ya kiukanda zaidi! Zile sura semaji za chama hazisikiki na wageni wengi hawakufuata taratibu na katiba ya chama! Wengi wamedandia treni kwa mbele na kuindoa wenyeji akiwemo katibu Mkuu!

Kwa kuonesha hali ya udhaifu wa juu, wageni hao hawataki hata kuvaa magwanda, hawanadi Sera za chama kama alivyo Lowasa yeye Sera zake za ccm hazijsbadilika! Kama nazo na kwa tamaa ya pesa kwa wazee wa kimangi, jamaa wamekubali kucompromise kwa tamaa ya fedha!

Nahofia kuona taifa letu likiuzwa!
Najua hao ambao hawajatokea mikoani kwao hawajafanana agenda so hawana nafasi ktk mazungumzo! Yawezekana hata team ya kampeni ni ile ya ccm! Team Lowasa naona ndio inayotamba kuliko team ukawa!

Yawezekana hata hao tunaojiuliza wapo wapi wanaona aibu tu kutoka ila wanajua hali si shwari chama ni! Yawezekana wanaomba ccm ishinde ili wamshitaki wenye NGO za chadema na nccr!

Twajua kuwa ndoa ya cuf na nld zitakufa SAA yeyote kwa kuwa wao walitumika tu kuamsha hamasa!
Kamaa akiuuza nchi si wanunuaji watanzania vile vile
 
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
3,672
Points
2,000
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
3,672 2,000
Ukisema utukane humu wanakulima ban dah! Ngoja niyamwage tu kimoyo moyo.
 
lauzi96

lauzi96

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2014
Messages
426
Points
1,000
lauzi96

lauzi96

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2014
426 1,000
ushawahi kumuona kofi olomide amevaa sare na wacheza show wake?basi ndio sawa na ukawa edo ndio kofi hao wengine wacheza show wake hawezi kuvaa sare nao
 
MORE2015

MORE2015

Senior Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
179
Points
0
MORE2015

MORE2015

Senior Member
Joined Jul 31, 2015
179 0
Kwanza nimwelimishe huyu ambaye hajui ukwa ni nn. Siyo chama Bali ni munganiko kama jubilee wa Kenya alafu ukawa siyo soko au ccm kila mtu aongee at once upo utaratibu wa kuongea sio kama nape akijisikia kuongea anaonge tuuu kama yupo kikoo
 

Forum statistics

Threads 1,405,220
Members 531,947
Posts 34,481,204
Top