Je, UKAWA kufufukia kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa?

J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
21,437
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
21,437 2,000
Ni muda mrefu sasa ule muungano wa vyama vya siasa uliomsimamisha mzee Lowassa apambane na Dr Magufuli mwaka 2015 umekuwa kimya.

Je, tutegemee kuiona UKAWA ile tunayoifahamu ikishiriki tena chaguzi zinazokuja punde?....au Chadema hawana haja ya mashirikiano tena?!!

Tunakukumbuka mgonjwa UKAWA.
Maendeleo hayana vyama!
 
pureView Zeiss

pureView Zeiss

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2016
Messages
2,785
Points
2,000
pureView Zeiss

pureView Zeiss

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2016
2,785 2,000
Ccm ilishakufa kitambo Sana tokea mwaka 2005 Kwa kifupi ni mfu au msukule unaoishi Kwa nguvu ya Dola tu
 
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
4,751
Points
2,000
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
4,751 2,000
Ukawa zilipendwa, kwanza muasisi wake ni lipumber alipokua anasusia katiba mpya, ametufanya tukose katiba huyu miyeyusho, pia alitumwa kuvuruga cuf, na kwa sasa anatumika na masisiemu kwenye uchaguzi wowote, maana wapinzani wakisusia yeye anaenda, so kwa sasa hakuna ukawa na badala yake kuna muungano Wa vyama vyote kasoro cha lipumba, hadi rungwe yupo, lakini ukawa rungwe hayupo wala zitto hayupo, ukawa iende na lipumber wake huko sisiemu😇
 
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
7,279
Points
2,000
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
7,279 2,000
Ukawa zilipendwa, kwanza muasisi wake ni lipumber alipokua anasusia katiba mpya, ametufanya tukose katiba huyu miyeyusho, pia alitumwa kuvuruga cuf, na kwa sasa anatumika na masisiemu kwenye uchaguzi wowote, maana wapinzani wakisusia yeye anaenda, so kwa sasa hakuna ukawa na badala yake kuna muungano Wa vyama vyote kasoro cha lipumba, hadi rungwe yupo, lakini ukawa rungwe hayupo wala zitto hayupo, ukawa iende na lipumber wake huko sisiemu😇
Wenye chadema wakiamua kushirikiana na Lipumba mtashangilia tu, hata mlipoletewa Wema Sepetu mlipiga vigelegele.
 

Forum statistics

Threads 1,335,208
Members 512,271
Posts 32,499,184
Top