Je TWIGA Stars Imetelekezwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je TWIGA Stars Imetelekezwa

Discussion in 'Sports' started by BabaK, Mar 9, 2010.

  1. BabaK

    BabaK Member

    #1
    Mar 9, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jumapili nilibahatika kuhudhlia pambano hati ya Timu ya mpira wa miguu Ethiopia "The LUCY" na twiga stars ya kwetu.baadaye katafrija kadogo Ubalozini kutokana na ushindi wao 3-1.
    Kinachonishangaza mpaka majira ya saa tatu na nusu hivi tulipokuwa tunamalizia katafrija hako hakuna kiongozi yeyote wa chama cha mpira wa miguu Tanzania aliyeweza kutuma salamu za pongezi si kwa kocha au ubalozi kwa timu hiyo kupeperusha bendela ya taifa vizuri.Je imeterekezwa.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,935
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    USiwategemee sana hawa viongozi wetu wa TFF, wapo kibiashara zaidi
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...