Je twawezaje jua matokea HALISI ya uchaguzi 2010?


nyasatu

nyasatu

Member
Joined
May 15, 2009
Messages
72
Likes
0
Points
0
nyasatu

nyasatu

Member
Joined May 15, 2009
72 0 0
Wana JF,kusema kweli nina hamu saaana ya kujua exactrly true results(un chakachuaji)ya mwaka huu for presidential level ili nione hali halisi ilivyo ya kisiaa nchini na ili niweze waonea huruma vizuri hawa wana ccm,je wana chadema waliohumu or uongozi wa jf wanaweza pata izo data?achana na hizi za neccoz hazina chembe ya ukweli ndani yakeee....i guess CHADEMA itakua na matokeo yoote,
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Wana JF,kusema kweli nina hamu saaana ya kujua exactrly true results(un chakachuaji)ya mwaka huu for presidential level ili nione hali halisi ilivyo ya kisiaa nchini na ili niweze waonea huruma vizuri hawa wana ccm,je wana chadema waliohumu or uongozi wa jf wanaweza pata izo data?achana na hizi za neccoz hazina chembe ya ukweli ndani yakeee....i guess CHADEMA itakua na matokeo yoote,
Zipo zile za uwongo ambazo hazija hakikiwa na NEC, ambazo nyingi ni FEKI SANA
 
M

Mtaalam AG

New Member
Joined
Jul 18, 2009
Messages
1
Likes
0
Points
0
M

Mtaalam AG

New Member
Joined Jul 18, 2009
1 0 0
cheki in www.wavuti.com. Matokeo halisi (ya ukweli ni ngumu) machanga ya macho mengi kutokana na wadau wanavyosema
 

Forum statistics

Threads 1,237,803
Members 475,675
Posts 29,301,617