Je tutegemee kikao cha Jakaya Kikwete na wazee wa jiji? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je tutegemee kikao cha Jakaya Kikwete na wazee wa jiji?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ruttashobolwa, Apr 21, 2012.

  1. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,693
    Likes Received: 12,742
    Trophy Points: 280
    Kama ilivyo kawaida ya huyu kijana pind anaposhindwa kufanya maamuzi ambayo yalisha fanyiwa huamuzi,mimi nilitegemea hilo kwa ndug pind kwa sababu yeye si kiongozi mwenye msimamo ila umtegemea j kufanya maamuzi. Kwa kifupi huyu ndug ni muoga sana, ata kutangaza mamuzi ambayo yalishafikiwa? kweli gamba ni gumu kulivua kama unalitegemea! waandishi wa habari waliitwa jana usiku na wakapewa taarifa kuwa chama chama cha magamba kimefanya kikao,nilishangaa sana,leo ndug pind anasema atatangaza maamuzi ya kikao jumatatu! kuanzia leo tutegemee kikao cha wazee wa jiji na jk na tutegemee baraza la mawaziri kusifiwa kwa kazi nzuri na tutegemee kejeli na kuchekwa kutokana na hoja ya mpambanaji wetu zitto ya kutokuwa na imani na waziri mkuu, na magamba kusifiwa kupitia hotuba yake.
    YETU MACHO MAANA MAGAMBA YAMEKUWA MAGUMU HADI PIND ANASHINDWA KUYAONGELEA NA KUWARUSHA WAANDISHI.
     
  2. lukesam

    lukesam JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2017
    Joined: Feb 23, 2015
    Messages: 7,104
    Likes Received: 10,005
    Trophy Points: 280
  3. The Bourne

    The Bourne JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2017
    Joined: Aug 24, 2017
    Messages: 1,024
    Likes Received: 1,181
    Trophy Points: 280
    Hahahaha mkuu umeliumbua gamba, lilikosa mchangiaji hata mmoja miaka yote hiyo
     
  4. lukesam

    lukesam JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2017
    Joined: Feb 23, 2015
    Messages: 7,104
    Likes Received: 10,005
    Trophy Points: 280
    Sasa anajidai ni mzaliwa wa CCM.. Na anaijua na kuipenda CCM kuliko Kinana!
     
  5. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2017
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 44,492
    Likes Received: 25,309
    Trophy Points: 280
    Sasa baada ya kujawa na njaa na kuhongwa hadi avatar yako ni huyohuyo , Sijawahi kuona Mhaya mbumbumbu kama wewe .

    Poor Rutashobolwa !!!
     
  6. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2017
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 44,492
    Likes Received: 25,309
    Trophy Points: 280
    Huyu kijana anatia aibu sana !
     
  7. Lancanshire

    Lancanshire JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2017
    Joined: Sep 20, 2014
    Messages: 13,775
    Likes Received: 7,919
    Trophy Points: 280
    Hili gamba siku hizi akili zote kakabidhi ofisi za CCM
     
  8. Lancanshire

    Lancanshire JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2017
    Joined: Sep 20, 2014
    Messages: 13,775
    Likes Received: 7,919
    Trophy Points: 280
    unafiki.
     
  9. The Bourne

    The Bourne JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2017
    Joined: Aug 24, 2017
    Messages: 1,024
    Likes Received: 1,181
    Trophy Points: 280
    Njaa mbaya sana, lukesam umemvua mtu nguo,
     
  10. lukesam

    lukesam JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2017
    Joined: Feb 23, 2015
    Messages: 7,104
    Likes Received: 10,005
    Trophy Points: 280
    Ubongo umebadilishwa kabisa
     
  11. lukesam

    lukesam JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2017
    Joined: Feb 23, 2015
    Messages: 7,104
    Likes Received: 10,005
    Trophy Points: 280
    Ukimkuta anatetea chama utafikiri ni alikuwepo na alishiriki kuanzishwa kwa chama!
     
  12. mng'ato

    mng'ato JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2017
    Joined: Oct 27, 2014
    Messages: 6,141
    Likes Received: 3,719
    Trophy Points: 280
    Hahah Gambaaa

    In white-collar crime, there are ink stains instead of bloodstains.
     
  13. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2017
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 44,492
    Likes Received: 25,309
    Trophy Points: 280
    Usaliti ni laana mbaya sana !
     
  14. Joseverest

    Joseverest Verified User

    #14
    Sep 2, 2017
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 36,152
    Likes Received: 41,217
    Trophy Points: 280
    Naona mmefukua kaburi la 2012
     
  15. Seeker Dee

    Seeker Dee Senior Member

    #15
    Sep 2, 2017
    Joined: Mar 21, 2015
    Messages: 133
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35


    cjaelewa sabab ya kufanya hvo
     
  16. Twamo

    Twamo JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2017
    Joined: May 27, 2017
    Messages: 351
    Likes Received: 450
    Trophy Points: 80
    Huyu jamaa kumbe sio ccm halisi, ni wa kufikia tu! Sasa mbona anajifanya ana uchungu kuliko hata kina Nape? Aisee njaa mbaya jamani

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  17. Joseverest

    Joseverest Verified User

    #17
    Sep 2, 2017
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 36,152
    Likes Received: 41,217
    Trophy Points: 280
    Labda wana maana yao
     
  18. M

    Mutanda Member

    #18
    Sep 5, 2017
    Joined: Jun 10, 2015
    Messages: 26
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 5
    Hahahahahah wamefukua kaburi.
     
Loading...