Je tunaweza kuichallenge sheria inayofanya marekebisho ya katiba? Kwa vipi?

  • Thread starter RWEYONGEZA MUTTA
  • Start date

RWEYONGEZA MUTTA

RWEYONGEZA MUTTA

Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
52
Points
0
RWEYONGEZA MUTTA

RWEYONGEZA MUTTA

Member
Joined Oct 12, 2012
52 0
Jamani mimi swali langu na msaada ninaotaka toka kwenu ni je tunaweza kuchalenji sheria inayoregulate mabadiliko ya katiba na ni kwa namna gani naweza kuichalenji sheria inayofanya marekebisho ya katiba!!? Kimbunga hicho jamani!!!!!
 
Buchanan

Buchanan

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,207
Points
1,500
Buchanan

Buchanan

JF-Expert Member
Joined May 19, 2009
13,207 1,500
Jamani mimi swali langu na msaada ninaotaka toka kwenu ni je tunaweza kuchalenji sheria inayoregulate mabadiliko ya katiba na ni kwa namna gani naweza kuichalenji sheria inayofanya marekebisho ya katiba!!? Kimbunga hicho jamani!!!!!
Mkuu rejea Kesi ya Mtikila ya Mgombea binafsi (huru) uone jinsi Mahakama Kuu ilivyodeal na hoja kwamba "provisions of the constitution are unconstitutional!"
 
RWEYONGEZA MUTTA

RWEYONGEZA MUTTA

Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
52
Points
0
RWEYONGEZA MUTTA

RWEYONGEZA MUTTA

Member
Joined Oct 12, 2012
52 0
Mkuu rejea Kesi ya Mtikila ya Mgombea binafsi (huru) uone jinsi Mahakama Kuu ilivyodeal na hoja kwamba "provisions of the constitution are unconstitutional!"
Undesputed fact and a nice try bt hujalewa swali? Nauliza sheria ya marekebisho ya katiba inaweza kuwa challenged vipi!? Siulizii kama provisions za constitition zinawezakuwachallenged!!
 

Forum statistics

Threads 1,284,370
Members 494,064
Posts 30,822,861
Top